Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

dung_43 nói:
Hò......ơ.....ơ Miền Tây đi dễ khó về.....
Vậy mà em đành lòng dứt áo ra đi......tiếc thật. Em chỉ muốn kết thúc cuộc hành trình, vậy mà thời gian đã không cho mình lựa chọn. Tối thứ 7 em về lúc 1h sáng rồi 5h sáng lại đi Bến tre rồi chạy lòng vòng nguyên ngày hôm qua, mệt và đuối nên ngủ một giấc không biết trời trăng mây nước là gì nên không online được.
Chỉ có được 1 ngày ở Miền sông nước thôi mà sao hấy trong lòng lâng lâng khó tả, chì có thể nói là.......quá vui.......quá vui. Cảm ơn các Bác phân đà Miền Tây đã cho cuộc hành trình quá nhiều kỷ niệm, sảng khoái, vui vẻ........Nhìn đoàn Accord chạy trên con đường làng, qua những khúc cua, lên các con dốc (lúc này ACC cất đầu lên ) sao mà đẹp quá. Bà con 2 bên đường thì cứ tròn xoe mắt ngạc nhiên, Ủa sao mà nhiều xe vậy, 1 nè....2 nè.......9,10 nè. Em chạy sau cùng nên nhìn cảnh này thật đã, tiếc là đang chạy xe và trên xe chẳng có ma nào có máy chụp hình (trên xe có KCT, anh vợ hải âu). Một lần nữa cảm ơn tấm chân tình của : bác Huân , Bác Châu, Bác Hải.......đã cho AE một chuyến đi thật thỏa chí.
tội bác thật , nếu kiểu này hài thì thân xác chắc tả tơi luôn hả bác Dũng. em nghĩ hôm sao mà có bác nữa thì cuộc vui sẽ trọn ven hơn ....................................................tiếcccccc

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

hôm nay cúp điện , giờ này mở máy ra ối giời ơi 10 trang .........

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

Tổng đà chủ đừng rận nha. Bữa nay thằng đệ tử nghĩ , mình phải ra làm xe cho khách mới bán đồ được, cho nên lâu lâu rảnh chạy vào chọt chọt vài cái.
Trên đường đến điểm hẹn găp nhóm Xì phố

Lái lụa " Lãng tử MT" sau woa lăng

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Mấy mợ cả đi chợ Vĩnh Long....mua đặc sản....chuẩn bị quay về.....

Cảm ơn Phân đà Miền tây một lần nữa.......tổ chức chu đáo .....hoành tá tràng.....he....he.....Thanks.......thanks....

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Em xin nhường lại cho các bác khác tiếp...........chứ bác Cà hụ......than quá.......lão Toy......SS.

Hạng C
4/1/11
767
1.198
93

Cảm giác của em là quá đã các bác ạ!

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

accalibaba nói:
Mấy bác đi OFF miền Tây về mệt quá nên sao ít online quá. Bác haiau, chipmap, toy, Le Nguyen chụp hình quá trời mà, làm ơn chia sẽ cho ít hình đi. Hồi sáng giờ em vô canh hoài không thấy.
bác đó nha bỏ trốn giữa chừng..................... :mad: