Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

dung_43 nói:
NGUYENQUANGDANG nói:
Dạ cám ơn các bác nhận em vô hội, chung một đam mê mà. à Đăng mới có 24 tuổi các bác đừng gọi Đăng là bác nhé, tội Đăng chết.
Giới thiệu bản thân để làm quen các member trong hội và phân đà miền tây mình:
Tên họ: Nguyễn Quang Đăng
Nghiệp vụ: kỹ sư nuôi trồng thủy sản ( Thủy sản Nha Trang--- có bác nào sư huynh em hông?)
Nghề nghiệp: Kinh doanh dừa khô trái, đóng container, chỉ xơ dừa, ly chỉ xơ dừa, mụn dừa ép 5 kg.
Quê quán: Giồng Trôm- Bến Tre
Cư Ngụ: Tp Bến Tre- Bến Tre
Mê vợ 2: Accord bé bi ( accord càng nhỏ tuổi càng tốt
)
Sở Hữu: civic 2011
Nhược điểm, ưu điểm: không hút thuốc, uống rượu ( nếu vui lắm thì vài ly cho đỏ mặt), chưa có bằng lái nhưng đã lái V2 đi bình định như cơm bữa.....
Hy vọng: Bác nào cho em chạy đã 1 bữa accord bé bi, và mai mốt em mà có cơ hội rước thêm em nó thì nhờ các bác đi rước dâu cho đông vui.( Chứ hồi rước civic có em, bố em, bác em, chú em hông ai biết lái hết vừa vắng vừa buồn cười)
Cục gạch: 012.4949.62.49

Hân hạnh được biết các bác, chú, anh chị!
trên diễn đàn thì đâu câu nệ gì cách xưng hô đâu Đăng ơi, ở diễn đàn cứ xưng nhau là Bác em như vậy. Miễn sao ở ngoài đời Đăng dừng kêu các anh lớn hơn bằng thằng là được rồi.....hehehe. Chúc mừng Đăng gia nhập hôị nghiện acc, phân đà miền Tây rôm rả thêm rồi nha.
bác Dũng nói đúng đấy, chỉ sợ kêu bănng2 "thằng" thôi . ủa mà sao ai củng có đăng ký hết còn mình thì ko ta..........hiiiii . chúc mừng bác tham gia hội off

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/10/10
943
7
18
HCM
www.lamhoang.vn

Le Nguyen nói:
NGUYENQUANGDANG nói:
Dạ cám ơn các bác nhận em vô hội, chung một đam mê mà. à Đăng mới có 24 tuổi các bác đừng gọi Đăng là bác nhé, tội Đăng chết.
Nghiệp vụ: kỹ sư nuôi trồng thủy sản ( Thủy sản Nha Trang--- có bác nào sư huynh em hông?)
Nghề nghiệp: Kinh doanh dừa khô trái, đóng container, chỉ xơ dừa, ly chỉ xơ dừa, mụn dừa ép 5 kg.
)
Nhược điểm, ưu điểm: không hút thuốc, uống rượu ( nếu vui lắm thì vài ly cho đỏ mặt), chưa có bằng lái nhưng đã lái V2 đi bình định như cơm bữa.....
Hy vọng: Bác nào cho em chạy đã 1 bữa accord bé bi, và mai mốt em mà có cơ hội rước thêm em nó thì nhờ các bác đi rước dâu cho đông vui.( Chứ hồi rước civic có em, bố em, bác em, chú em hông ai biết lái hết vừa vắng vừa buồn cười)

Chào mừng bác đến với hội, đến với PDMT.......ở trong này lớn tuổi nhỏ tuổi gì cũng kêu bằng bác hết bác ơi, nên bác đừng ngại...chỉ là cách xưng hô thôi.......Bác cứ an tâm, vô hội rồi chạy xe ké vô tư, đó cũng là 1 cái sướng nữa hihihi
Em 92 EX màu xanh sau rồi anh, chưa thỏa thuận đuoc hả

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Chúc mừng Bác đã tham gia hội nghiện MT, Vậy là MT tăng thêm thành viên mới, Xin chúc mừng phân đà miền Tây
Khi nào bác có bằng láy thì đãi anh em MT một chầu " Chuột quay lu" là ok rồi. heheheh
haiaccord nói:
dung_43 nói:
NGUYENQUANGDANG nói:
)

trên diễn đàn thì đâu câu nệ gì cách xưng hô đâu Đăng ơi, ở diễn đàn cứ xưng nhau là Bác em như vậy. Miễn sao ở ngoài đời Đăng dừng kêu các anh lớn hơn bằng thằng là được rồi.....hehehe. Chúc mừng Đăng gia nhập hôị nghiện acc, phân đà miền Tây rôm rả thêm rồi nha.
bác Dũng nói đúng đấy, chỉ sợ kêu bănng2 "thằng" thôi . ủa mà sao ai củng có đăng ký hết còn mình thì ko ta..........hiiiii . chúc mừng bác tham gia hội off

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Chà ! anh Già bữa nay lãng mạng dữ quá xá, Đổi cả chữ ký nữa chớ.....hehehe. Cho em nhái lại câu chữ ký của anh tí nha:
Ta đã chơi trọn một thời trai trẻ
Giờ già rồi về bán phụ tùng Hon Da

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

dung_43 nói:
Chà ! anh Già bữa nay lãng mạng dữ quá xá, Đổi cả chữ ký nữa chớ.....hehehe. Cho em nhái lại câu chữ ký của anh tí nha:

Dũng phải nhại lại như vầy :
Ta đã chơi hết thời trai trẻ
Để về già lặng lẽ sữa Honda... (hai bánh)

Nghe mới xuôi chèo mát mái nè

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

già mê bốn bánh nói:
dung_43 nói:

Dũng phải nhại lại như vầy :
Ta đã chơi hết thời trai trẻ

Để về già lặng lẽ sữa Honda... (hai bánh)
Nghe mới xuôi chèo mát mái nè

Em cũng tính như vậy rồi nhưng sợ anh nổi giận bán em hồng phấn để mà đổi acc 2011 nên thôi.....hehehe