Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

pghaiau nói:
Thì cũng như bác Toy thôi rước về phải Mông má xong thì mới dám ra mắt ... Không thì có đủ đá để xây nhà he he
Em chưa mông má gì hết, mới rửa xong rồi lấy chai con rùa xịt, lau chùi nội thất lại hihihi, tính đi oánh pát 1 phát cho em nó nong nanh thêm rồi để vô tủ kiếng chưng luôn chứ chạy nó cũ đi rồi sao
Bác về tới nhà chưa

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

kyanh911 nói:
xe đẹp bác Trâu à....bữa xỉn, em lấy cục gạch em vạch 1 đường bên hông vợ 2 bác để xem sơn xịn hay sơn dỏm...hóa ra sơn xịn....bác ra gara nói tút lại chỗ đó giùm em nhé :D
Kha kha kha, mấy chiếc đời 94-97, TDC kg thèm đâu, đưa chiếc 92 EX màu trắng biển số 7979 là TDC rơi lệ liền hà........
Nhờ TDC gạch 1 đường nên xe của em nhìn thẳng hơn...cám ơn, cám ơn.....

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

dhhongdam nói:
Trời ơi....em muốn xxx V2 lão lãng tử quá...!!!!:D
Welcom bác xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx thoải mái, nhưng đừng bốc đầu là được rồi....bốc đầu tróc sơn hihihi

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

gaubaccuc nói:
Le Nguyen nói:
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Lấy của honda civic nè
Xe quá đẹp, chúc mừng bác cưới được vợ đẹp! nhưng theo em bác nên gỡ bỏ cái I-Vtec này, nó không hợp với dáng em! Cả cái chữ 4WD nữa!
Dạ, em cũng thấy kỳ kỳ, chũ H thì bành ki nái, nhưng gỡ ra sợ tróc sơn lại toi công nữa, thôi kệ bác ơi để vậy cho khác người 1 chút....Bác định khi nào vô miền Nam nhậu sân thượng 1 chuyến nữa đây...chúc bác sức khỏe nhe

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

danhnt007 nói:
Hai tay bầu cho hai hoa hậu . Chúc mừng bác được v2 vừa ý . Xứng đáng , xứng đáng .
Xin cám ơn bác đã chúc mừng, chưa được giao lưu cùng bác..hẹn

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

già mê bốn bánh nói:
Chúc mừng hoa hậu ác cọp MT, được sánh vai cùng hoa hậu AC 3 miền của hội nghiện
Một lần nữa cảm ơn anh Huân đã làm mai giúp em, sau bao nhiêu ngày chờ mong.....bữa nào em sẽ chạy qua và anh em mình cùng chia sẽ...cám ơn anh rất nhiều. Và cám ơn bác Phan Quang Hy đã giúp em nghiên cứu hồ sơ em nó để em tự tin hơn khi quyết định cưới........
XIN CÁM ƠN, XIN CÁM ƠN

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
kyanh911 nói:
xe đẹp bác Trâu à....bữa xỉn, em lấy cục gạch em vạch 1 đường bên hông vợ 2 bác để xem sơn xịn hay sơn dỏm...hóa ra sơn xịn....bác ra gara nói tút lại chỗ đó giùm em nhé :D
Kha kha kha, mấy chiếc đời 94-97, TDC kg thèm đâu, đưa chiếc 92 EX màu trắng biển số 7979 là TDC rơi lệ liền hà........
Nhờ TDC gạch 1 đường nên xe của em nhìn thẳng hơn...cám ơn, cám ơn.....
Phải chi TĐC gạch 02 bên....02 đường.....thì bây giờ khỏe rồi......lên xe là nó thẳng ...khỏi canh nữa Châu ha.