Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Chời ơi là chời, thật kg ngờ lại gặp được mấy bác cùng sở thích nữa, sướng quá sướng quá.....vừa rồi em vừa tiễn 1 em 2000 lên đường để rước vợ 2 nè, em bán có 57tr, lỗ 2 tr, xe còn sạch lắm...bán xong rồi tụi nó bán lại 67tr luôn, tức chết mịa. Kệ, được cái này mất cái kia.......Khi nào có dịp anh em mình cùng đàm đạo tới sáng nhe, sẽ có nhiều chuyện để nói lắm....kool, kool, kool

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Le Nguyen nói:
Chời ơi là chời, thật kg ngờ lại gặp được mấy bác cùng sở thích nữa, sướng quá sướng quá.....vừa rồi em vừa tiễn 1 em 2000 lên đường để rước vợ 2 nè, em bán có 57tr, lỗ 2 tr, xe còn sạch lắm...bán xong rồi tụi nó bán lại 67tr luôn, tức chết mịa. Kệ, được cái này mất cái kia.......Khi nào có dịp anh em mình cùng đàm đạo tới sáng nhe, sẽ có nhiều chuyện để nói lắm....kool, kool, kool
Bốn bánh bàn chưa xong nhảy qua 2 bánh, hứ.....hết chuyện khè rồi hả......giận cha nội này rồi.....hễ mà chả ra bài nào là mình kê bài đó à......hehehe

Hạng B2
28/7/08
451
17
18
40
Gia Lai

Bác thông củm cho mấy chú trẻ tuổi tụi em đi mà. Xe 2000 bác bán có 57 củ là rẻ quá rồi. Em nghĩ chỉ có bác Châu chứ ai dè thêm bác CB với bác Chip nưa chứ.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

To bác Dũng: sao mà giận em hoài vậy, em hứa rửa xe rồi mà...hihihi. Có người còn kg biết sìpo chạy như thế nào nữa..kakaka
Bác Hà ơi, em bán gấp nên bán cho mấy thằng lái, nó đè giá quá chời...hic hic hic...đó là giấc mơ đầu đời của em. Chiếc đầu tiên em chạy là đời 99, em mua 24tr, 9h tối, 1 mình ôm 24tr lên tp, ôm chiếc xe ngủ bụi luôn, cảm giác cũng giống như bây giờ.......Wao, kg thể nào sướng bằng cảm giác qua mặt mấy chiếc 16 chỗ, chạy 140, mấy cô bác trên xe nhìn lác cả mắt, chửi văng cả nước bọt

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/7/08
451
17
18
40
Gia Lai

o o o e e e........! Lên gaz và nghe tiếng po mới đã làm sao chứ. Nên đôi lúc thấy có kẹt cũng nhăm mắt nhắm mũi lại không cho em nó ra khỏi nhà, hôm truớc lấy xe em cũng tính cho em nó đi rồi nhưng được cái bà cả cũng biết đó là niềm đam mê của mình nên bà cả nói thôi không bán nữa để lại.

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Vậy là ngoài accord AE mình mỗi người còn có niềm đam mê khác nữa hen! Cách đây 2 năm em cũng săn lùng xe cổ dữ lắm nên hậu quả là bây giờ em còn 2 em Velo Solex, 3 em Mobylette, 1 em Gobel. Bây giờ thì hết chơi rồi, không phải vì ngán mà vì hết.........XIỀN

Hạng B2
28/7/08
451
17
18
40
Gia Lai

Bác Dũng còn
hơn tụi em đó xe cổ là một niềm đam mê.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

dung_43 nói:
Vậy là ngoài accord AE mình mỗi người còn có niềm đam mê khác nữa hen! Cách đây 2 năm em cũng săn lùng xe cổ dữ lắm nên hậu quả là bây giờ em còn 2 em Velo Solex, 3 em Mobylette, 1 em Gobel. Bây giờ thì hết chơi rồi, không phải vì ngán mà vì hết.........XIỀN
Vậy anh có bán kg, em có ông bác chuyên săn mấy chiếc xe như của anh, ổng có 1 cái nhà riêng chỉ để xe thôi