Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Thì ra là Hải hủ tiếu...mì gõ. Thế mà em tưởng haiaccord chứ.....

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Le Nguyen nói:
Chời ơi là chời, thật kg ngờ lại gặp được mấy bác cùng sở thích nữa, sướng quá sướng quá.....vừa rồi em vừa tiễn 1 em 2000 lên đường để rước vợ 2 nè, em bán có 57tr, lỗ 2 tr, xe còn sạch lắm...bán xong rồi tụi nó bán lại 67tr luôn, tức chết mịa. Kệ, được cái này mất cái kia.......Khi nào có dịp anh em mình cùng đàm đạo tới sáng nhe, sẽ có nhiều chuyện để nói lắm....kool, kool, kool
Trời ơi, bác bán chiếc này rẻ thế mà không cho em hay, em đang kiếm 1 chiếc cho ông anh họ mà chưa được. Hôm có thằng ở VT nó bán chiếc đời 99 mà đòi 72 chai, hic hic

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

truongnx2012 nói:
Le Nguyen nói:
Chời ơi là chời, thật kg ngờ lại gặp được mấy bác cùng sở thích nữa, sướng quá sướng quá.....vừa rồi em vừa tiễn 1 em 2000 lên đường để rước vợ 2 nè, em bán có 57tr, lỗ 2 tr, xe còn sạch lắm...bán xong rồi tụi nó bán lại 67tr luôn, tức chết mịa. Kệ, được cái này mất cái kia.......Khi nào có dịp anh em mình cùng đàm đạo tới sáng nhe, sẽ có nhiều chuyện để nói lắm....kool, kool, kool
Trời ơi, bác bán chiếc này rẻ thế mà không cho em hay, em đang kiếm 1 chiếc cho ông anh họ mà chưa được. Hôm có thằng ở VT nó bán chiếc đời 99 mà đòi 72 chai, hic hic
đak nông có một chiếc đời 98 suờn lốc zin mà nó hét em 56 chai nè bác , em chạy thử ròai chia tay vì em thấy không ngọt nuớc lắm he he

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Chời ơi, sì po bây giờ lên giá lắm, em còn 1 chiếc 2002, đẹp gọi là khá....nhìn xe và chạy thử khỏi chê chỗ nào, kêu giá 95tr, xe thằng bạn...có gì bác alo. biển số tp, xe của bác MatizVL, 0939515516

Hạng B2
28/7/08
451
17
18
40
Gia Lai

Zin mà làm gì chứ bác xe em đi luc nào nhìn cũng phải nong nanh nóng nánh là được. Zin để làm kiểng thì được.

Hạng B2
28/7/08
451
17
18
40
Gia Lai

Hôm trước mấy cụ ở cơ quan em nói nhiều quá tính cho nó đi rồi, mấy thằng lái xuống xin mua lại 70 củ em cho nó đi được 2 ngày nghĩ lặoi thương em nó qua nên lên lấy lại, cũng may thằng lái là người quen chứ ko là xong rồi.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Bác Hà làm nghành công an nên chạy sì po là hợp lí lắm, 4 bánh thì accord, 2 bánh thì sì po, hihihi, cuộc đời sướng như tiên. Khi nào em khỏe khỏe, em sẽ mua lại 1 chiếc để dành chạy chơi....

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

truongnx2012 nói:
Le Nguyen nói:
Thiệt, phải chi em biết sớm, em bán cho bác, đở tức hơn, chiếc xe nhìn còn keng xà beng, kg zin toàn bộ, nhưng 70%, sườn lốc còn zin nguyên, đẹp, bánh mâm suzuki X-bike, em bán cho lái nó ép giá quá chời...biết sao bây giờ tại mình cần tiền

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

già mê bốn bánh nói:
Già chơi xì po từ 2000_ 2004 => bán. Do tủi già sức yếu ... hê...hê... Già mà ngồi trên chiếc xì po coi hỏng nên nết.
Vậy ...ngồi ACC cho nó đã hơn ....phải không bác....có điều phải lập quỹ đen....để o bế cho ẻm.