Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Re:ACCORD CLUB - THU/CHI THÓC LÚA

Em có nhậu đêm sau tiệc laga + ăn 1 đuôi con dong thì tính sao anh Nguyên...?! :D

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

dhhongdam nói:
Em có nhậu đêm sau tiệc laga + ăn 1 đuôi con dong thì tính sao anh Nguyên...?! :D
khakhakha vụ này có ghi lại hình anh hết rồi...em ngửi cái đuôi mà còn bị trừ 75k nửa nè...

Chimbien ơi cho vài hình đi chim....

Hạng F
29/8/07
8.005
26.836
113

Qua đây ban tổ chức cũng nên rút kinh nghiệm cho lần đại hội sau. Cứ khách sạn kêu cọc bao nhiêu thì ai đi nên chuyển cọc bấy nhiêu cho ban tổ chức. Nếu lý do gì đó không đi được thì mình phải chấp nhận mất cọc.

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

Những ai đã xác nhận đi nhưng cuối cùng kg đi được thì có trách nhiệm thanh toán những chi phí mà bên dịch vụ kg hoàn lại cho mình được, danh sách đã có cập nhật đầy đủ.

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai

Ontuhily nói:
Những ai đã xác nhận đi nhưng cuối cùng kg đi được thì có trách nhiệm thanh toán những chi phí mà bên dịch vụ kg hoàn lại cho mình được, danh sách đã có cập nhật đầy đủ.
Khi tổ chức 1 sự kiên mang tính tập thế, người sẽ vất vả nhất là ban tổ chức, nếu mỗi người chúng ta chu đáo 1 sẽ góp phần tích cực giảm đi sự vất vả trên và cuộc chơi sẽ thành công mỹ mãn
Em thì rất rõ ràng, quyết định đi- chuyển xiền cái rụp, nếu không đi cũng sẽ thông báo lại cho trưởng đoàn trước đó, được lòng trước mất lòng sau, đôi khi những sự thật lên tiếng có vẻ tính toán nhưng thà như thế lại hay
Tất cả mọi người cứ đặt mình vào hoàn cảnh của lão râu và 1 số bác như nguyen_ACC...thì sẽ thấy
Cái gì mình không muốn thì người khác cũng không muốn
Cái gì mình thích người khác cũng thích
Đôi dòng tâm sự, có gì không phải mong các bác đừng rượt

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

dung_gialai nói:
Ontuhily nói:
Khi tổ chức 1 sự kiên mang tính tập thế, người sẽ vất vả nhất là ban tổ chức, nếu mỗi người chúng ta chu đáo 1 sẽ góp phần tích cực giảm đi sự vất vả trên và cuộc chơi sẽ thành công mỹ mãn
Em thì rất rõ ràng, quyết định đi- chuyển xiền cái rụp, nếu không đi cũng sẽ thông báo lại cho trưởng đoàn trước đó, được lòng trước mất lòng sau, đôi khi những sự thật lên tiếng có vẻ tính toán nhưng thà như thế lại hay
Tất cả mọi người cứ đặt mình vào hoàn cảnh của lão râu và 1 số bác như nguyen_ACC...thì sẽ thấy
Anh cũng có đăng ký đi nhưng cuối cùng kg có mặt, vậy đã chuyển tiền chưa?

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai

Ontuhily nói:
dung_gialai nói:
Ontuhily nói:
Anh cũng có đăng ký đi nhưng cuối cùng kg có mặt, vậy đã chuyển tiền chưa?
Sao đi đâu cũng gặp cha ròm này zị cà
Ai bẩu với lão em hỏng đi

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Em thì chỉ cắn thử 1 cái móng nhỏ xíu của con nhông à , nhưng mà do ngồi chung mâm nên sẽ góp vô...hehe
Anh Nguyên muốn em chuyển khoản hay là đợi caphe em gửi trực tiếp?

Hạng B2
3/6/12
146
0
16
Cần Thơ

em voi hùng cần thơ có nhậu buổi tối, mỗi người 1 trăm, đợi các khoản khác ,nếu có cần góp thêm thì chuyển 1 lượt luôn