Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

tu nhi nói:
Tình hình rất là tình hình ,xăng dầu lên giá ,gạo quế củi châu ,biển Đông nổi sóng ;nên em kiếm chiếc này :vừa tiết kiệm xăng ,khi nào kẹt tiền thì làm vài cuốc xe ôm ,khi chiến sự thì có 2 thùng đựng đạn ạ .

ACCORD CLUB: TỤ NGHĨA ĐƯỜNG
Bảnh quá, hình như dạo này bác Tú mập lên, thấy có bụng roài... chắc tham gia vào thớt ọp ẹp hơi nhiều :D:D

Hạng D
2/4/11
1.259
557
113

Vâng ,cảm thấy nặng nề ,chắc em phải kiêng cử lại
truongnx2012 nói:
Bảnh quá, hình như dạo này bác Tú mập lên, thấy có bụng roài... chắc tham gia vào thớt ọp ẹp hơi nhiều :D:D

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

kechandoi nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Đúng là tướng tá của mấy cha TNĐ có khác, quá dữ luôn</span>. Chiếc này là 67 độ lên phải không bác Tú ?
Dzữ lắm ....cỡ như ...kechandoi.....chứ mấy.....ha..ha

Hạng B2
12/5/11
366
0
16
44
phố biển

truongnx2012 nói:
tu nhi nói:
Tình hình rất là tình hình ,xăng dầu lên giá ,gạo quế củi châu ,biển Đông nổi sóng ;nên em kiếm chiếc này :vừa tiết kiệm xăng ,khi nào kẹt tiền thì làm vài cuốc xe ôm ,khi chiến sự thì có 2 thùng đựng đạn ạ .

em này cùng hội 67 zới em hem nè.......

p/s: em đã tìm dc chỗ lo A2,ae nào cần alo em nha!

Hạng D
29/3/08
2.138
29
48
đà lạt

nhatrang7979 nói:
truongnx2012 nói:
tu nhi nói:

em này cùng hội 67 zới em hem nè.......

p/s: em đã tìm dc chỗ lo A2,ae nào cần alo em nha!
A2 bao nhiêu lúa vậy bác?

Hạng B2
12/5/11
366
0
16
44
phố biển

mexe1978 nói:
chiếc 68 này đẹp quá

em này nhìn như 68 mà ko fai 68 đâu cưng ! em này là CL Benly đời cao đấy cưng , dòng này thèn Japan đưa qua Camp.....e fai qua đó chẻ về,rùi hợp thức hóa pp cho nó đấy ! đầu tư ko ít time,tiền và công sức đâu nha !