Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

dung_43 nói:
tudam nói:
dung_43 nói:
tudam nói:
Theo em:
- ACCORD CLUB:" NHỮNG NGƯỜI BẠN"
- ACCORD CLUB:" NHỮNG NGƯỜI BẠN CỦA CỌP"
.....
Em không chịu 2 tên này...... âu á. Nói những người bạn nghe bị xa cách quá
Chịu đi mà, chiều nay đi uống beer.
Hỏng chịu âu....hehehe. Lão TOY đang ở An Dương Vương kìa, gặp lão <span style=""color: #ff0000;"">làm vài chai </span>không ?
Bữa sau bác nói là " mời ăn cơm trưa" chứ không AE hiểu lầm AE mình là bợm nhậu thì khổ.:)
Trưa nay em có hẹn đi ăn cơm trưa với khách rồi, cám ơn bác.

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

tudam nói:
Bữa sau bác nói là " mời ăn cơm trưa" chứ không AE hiểu lầm AE mình là bợm nhậu thì khổ.:)
Trưa nay em có hẹn <span style=""color: #ff0000;"">đi ăn cơm trưa với khách</span> rồi, cám ơn bác.
nghĩa là trưa nay đi nhậu với khách phải k hỉ?

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Các Bác chọn giúp dùm em 1 cái tên chứ không lâu quá Bác TĐC la em. Bây giờ Mỗi người chọn 3 cái tên mình thích trong 17 cái tên này em sẽ tổng hợp lại phiếu bầu. Tên nào có số phiếu bầu từ 15 phiếu là chọn nhé các bác. Các bác đồng ý nhé.
1/ Ngoại bang anh hùng :<span style=""color: #ff0000;""> Manchestervn,</span>
2/ Ngoại bang anh hào:
3/ Ngoại bang hào kiệt: <span style=""color: #ff0000;"">dung_43</span>
4/ Kẻ ngoại đạo:
5/ Người ngoại đạo:
6/ Người không mang họ:
7/ Other Vehicles (Các loại xe khác): <span style=""color: #ff0000;"">dung_43, truong 5779,</span>
8/ Bang hội Other Vehicles:
9/ Phân đà khác họ: <span style=""color: #ff0000;"">Dung_43, chu_bo_doi, </span>
10/ Hội ông ngoại: <span style=""color: #ff0000;"">gaubaccuc, hungnguyen,</span>
11/ chung niềm đam mê:
12/ Niềm đam mê bất tận:
13/ Anh tài bốn phương :
14/ Hội ngộ anh tài :
15/ Những người bạn:
16/ Những người bạn của Cọp:
17/ ACCORD'S FRIENDS:
Em thì em chọn <span style=""color: #ff0000;"">ACCORD CLUB: PHÂN ĐÀ KHÁC HỌ, NGOẠI BANG HÀO KIỆT, Other Vehicles</span>
<span style=""color: #000000;"">Ghi chú : Bất kể tên gì được chọn thì cũng phải có ACCORD CLUB:................ ở trước nha các bác !</span>
Em xin đính chính lại chút : Mỗi Bác chọn 3 tên trong danh sách cho nó dễ đi các bác nha, chứ 1 tên thì hơi khó chọn. Vậy thì phiếu bầu phải từ 15 phiếu. Sorry Các Bác !

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

kyanh911 nói:
em bỏ 1 phiếu " Accord Club - Tụi nhỏ"
Quỷ sứ.....quỷ sứ....quỷ sứ........chỉ được chọn trong danh sách đề cử. Loại ngay tức khắc !

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Em xin đính chính lại 1 chút: Mỗi người được chọn 3 tên nha các Bác . Em đã sửa bài lại rồi. Sorry các Bác !

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Sẽ chốt vào ngày thứ sáu nha các Bác !