Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

truongnx2012 nói:
Em đề nghị mỗi người chọn 1 tên thôi, không nên chọn 3 tên. Và những người trong nhóm này (không có xe acc) mới được bỏ phiếu bầu chọn. Còn đặt tên thì ai muốn góp ý cũng được :D
Đồng ý không các bác.
Mình đã mang tiếng là "Tạo phản" mà em còn "cấm" mấy lão, mấy lão mà nghỉ chơi thì chết !

Hạng F
29/8/07
8.005
26.846
113

truong5779 nói:
dạ vâng,. hihihi.
Tranh thủ spam ráng đua lên E tí
Để làm gì em biết không? -> Để lúc cần nhậu lấy ra luộc chấm mắm ruốc.

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

dung_43 nói:
truongnx2012 nói:
Em đề nghị mỗi người chọn 1 tên thôi, không nên chọn 3 tên. Và những người trong nhóm này (không có xe acc) mới được bỏ phiếu bầu chọn. Còn đặt tên thì ai muốn góp ý cũng được :D
Đồng ý không các bác.
Mình đã mang tiếng là "Tạo phản" mà em còn "cấm" mấy lão, mấy lão mà nghỉ chơi thì chết !
Mình xin thành lập phân đà mừ, cũng phải có cái riêng tư chứ, không lẽ phân đà của mình ai muốn vô nói gì thì nói, muốn lồm gì thì lồm seo. Lỡ ý kiến người ngoài phân đà áp đảo đa số chắc mình cũng theo luôn hả???:(

Hạng C
25/10/09
822
1
18
45
Phố Biễn 72

Nếu mà anh em ngoại bang chúng ta có dịp ọp ẹp với nhau 1 lần thì hay biết mấy mấy bác nhể.

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai

Sau khi làm 02 quả hột vịt lộn Thu Hà ( một quán nổi tiếng ở Biên hòa ) về, em có ý tưởng như thế này, không biết các bác suy nghĩ như thế nào?
Trong năm nay, hội ta chưa làm công tác gì mang tính chất từ thiện. Theo ý tưởng của riêng cá nhân em nghĩ là nên chọn một cái tên cho nó thật ý nghĩa của hội Accord.
http://www.otosaigon.com/forum/ACCORD-CLUB-CHUNG-MỘT-TẤM-LÒNG-SẺ-CHIA-CUỘC-SỐNG-m4261302.aspx " trích từ thớt của LeNguyen"
Em có thể đưa ra 3 ý tưởng này để các bác xem bình chọn có được không?
1/ Accord Club - Hội Từ Thiện
2/ Accord Club - Chung Một Tấm Lòng
3/ Accord Club - Charitable Organization
Em cũng xin đề cử Anh Dũng-43 làm TDC của hội, nếu các bác mổ sâu thêm tí thì trong các anh em trong hội nghiện(không xe, có xe, khác xe), các anh em ai cũng đều có cái hay hết cả. Các bác ném nhẹ gạch cho em.

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM

nhaquemexe nói:
Nếu mà anh em ngoại bang chúng ta có dịp ọp ẹp với nhau 1 lần thì hay biết mấy mấy bác nhể.
Đã ọp tưng bừng rồi chứ bác! có tới 9 vị đầu lĩnh cùng tham gia

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

nhaquemexe nói:
:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

vunguyenbui nói:
Sau khi làm 02 quả hột vịt lộn Thu Hà ( một quán nổi tiếng ở Biên hòa ) về, em có ý tưởng như thế này, không biết các bác suy nghĩ như thế nào?
Trong năm nay, hội ta chưa làm công tác gì mang tính chất từ thiện. Theo ý tưởng của riêng cá nhân em nghĩ là nên chọn một cái tên cho nó thật ý nghĩa của hội Accord.
http://www.otosaigon.com/forum/ACCORD-CLUB-CHUNG-MỘT-TẤM-LÒNG-SẺ-CHIA-CUỘC-SỐNG-m4261302.aspx " trích từ thớt của LeNguyen"
Em có thể đưa ra 3 ý tưởng này để các bác xem bình chọn có được không?
1/ Accord Club - Hội Từ Thiện
2/ Accord Club - Chung Một Tấm Lòng
3/ Accord Club - Charitable Organization
Em cũng xin đề cử Anh Dũng-43 làm TDC của hội, nếu các bác mổ sâu thêm tí thì trong các anh em trong hội nghiện(không xe, có xe, khác xe), các anh em ai cũng đều có cái hay hết cả. Các bác ném nhẹ gạch cho em.
Ý bác là lập thêm cái thớt mới nữa làm từ thiện để anh Dung43 làm đà chủ, và song song đó cũng có cái thớt của anh em chưa có xe ACC và anh Dũng cũng làm đà chủ (thống nhất rồi) hay là chỉ 1 cái thớt từ thiện thôi??
Bác nói rõ kẻo anh em không hiểu.

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai

dung_43 nói:
Các Bác chọn giúp dùm em 1 cái tên chứ không lâu quá Bác TĐC la em. Bây giờ Mỗi người chọn 3 cái tên mình thích trong 17 cái tên này em sẽ tổng hợp lại phiếu bầu. Tên nào có số phiếu bầu từ 15 phiếu là chọn nhé các bác. Các bác đồng ý nhé.
1/ Ngoại bang anh hùng :<span style=""color: #ff0000;""> Manchestervn,</span>
2/ Ngoại bang anh hào:
3/ Ngoại bang hào kiệt: <span style=""color: #ff0000;"">dung_43</span>
4/ Kẻ ngoại đạo:
5/ Người ngoại đạo:
6/ Người không mang họ:
7/ Other Vehicles (Các loại xe khác): <span style=""color: #ff0000;"">dung_43, truong 5779,</span>
8/ Bang hội Other Vehicles:
9/ Phân đà khác họ: <span style=""color: #ff0000;"">Dung_43, chu_bo_doi, </span>
10/ Hội ông ngoại: <span style=""color: #ff0000;"">gaubaccuc, hungnguyen,</span>
11/ chung niềm đam mê:
12/ Niềm đam mê bất tận:
13/ Anh tài bốn phương :
14/ Hội ngộ anh tài :
15/ Những người bạn:
16/ Những người bạn của Cọp:
17/ ACCORD'S FRIENDS:
Em thì em chọn <span style=""color: #ff0000;"">ACCORD CLUB: PHÂN ĐÀ KHÁC HỌ, NGOẠI BANG HÀO KIỆT, Other Vehicles</span>
<span style=""color: #000000;"">Ghi chú : Bất kể tên gì được chọn thì cũng phải có ACCORD CLUB:................ ở trước nha các bác !</span>
Em xin đính chính lại chút : Mỗi Bác chọn 3 tên trong danh sách cho nó dễ đi các bác nha, chứ 1 tên thì hơi khó chọn. Vậy thì phiếu bầu phải từ 15 phiếu. Sorry Các Bác !
Ý em là như thế này, bổ sung vào cho việc bình chọn tiếp : 18, 19,20