Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

Em cắn cỏ lạy các Bác, các Bác mau mau gút cho em cái tên đi chứ để hoài, bàn hoài mấy Lão ngoại Bang (accord) vào quấy phá dữ quá !.....huhuhuhu

Hạng D
2/4/11
1.259
557
113

@Bác Dung-43 :Tên này cũng hay nè ,thôi Bác OSOM đã có lời như vậy thì lấy tên này luôn đi ạ,đặt đại bản doanh ở "Lương sơn quán " đường Lý Tự Trọng luôn
toyota cresta nói:
Accord Club : Phân đà Lương sơn bạc

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

tu nhi nói:
@Bác Dung-43 :Tên này cũng hay nè ,thôi Bác OSOM đã có lời như vậy thì lấy tên này luôn đi ạ,đặt đại bản doanh ở "Lương sơn quán " đường Lý Tự Trọng luôn
toyota cresta nói:
Accord Club : Phân đà Lương sơn bạc
Rồi làm cái sương sương luôn hả bác (ra mắt phân đà)...

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Sau nhiều đêm trằn trọc suy nghĩ, suy tư, thức trọn mấy đêm liền (Bằng hai mắt cá). Dũng _43 tui kết luận được 1 vài điều :
1/ Thứ nhất : Chỉ vì cái tên mà chúng ta phải hứng chịu "Búa Rìu dư luận" quá xá cỡ thợ mộc. Nào là : Tạo phản, đứa con lai, con rơi, hội bà tám.......... nên không thể khoanh tay đứng nhìn " Thiên hạ bàng quan", "bỡn cợt" như vậy được. Chúng ta phải vùng lên thôi các Bác ơi ! Chúng ta phải đòi công lý. Ngẫm nghĩ tại vì anh em chúng ta quá đỗi hiền từ nên mới như vậy. Phải vùng cái mền ra thôi các Bác ơi !
2/ Thứ nhì : Từ lý do thứ nhất mà em nảy ra cái sáng kiến thứ hai sau khi đã lấy ý kiến rất nhiều "Đồng bào mình" qua những cuộc thăm dò và bàn bạc nảy lửa. Đa số "Đồng bào mình" đồng tình không chịu lấy bất kỳ cái tên nào mà em đã đưa ra mà sẽ lấy 1 cái tên hoàn toàn mới. OK number one
3/ Thứ tam: Bây giờ, được sự tín nhiệm của "Đồng bào minh" đã phân công cho em đảm trách cái công việc rất ư là nặng nhọc, khó khăn là làm Phân đà chủ của phân đà. Em xin tuyên bố (Chỉ riêng với "Đồng bào mình " thôi nha, chứ mấy Bác khác mà nghe được chắc đuổi mình khỏi nhà quá): Cái phân đà mà bấy lâu nay "Đồng bào mình" ấp ủ thành lập, qua muôn vàn khó khăn, gian khổ, đổ mồ hôi, sôi nước mắt mới tụ hội được nơi đây. Cho nên nó sẽ được đặt cái tên thật kiêu hãnh là :<span style=""color: #ff0000;""> ACCORD CLUB : TỤ NGHĨA ĐƯỜNG </span>
4/ Thứ tứ : Đây là phần quan trọng nhất: LẤY Ý KIẾN CÔNG KHAI CỦA " ĐỒNG BÀO MÌNH"
* Bác nào chấp thuận thì <span style=""color: #ff0000;"">GIƠ TAY</span> lên
* Bác nào không chấp thuận thì <span style=""color: #ff0000;"">không được.......BỎ TAY xuống[style="color: #000000;"]......
</span>[/style]
<span style=""color: #000000;"">5/ Thứ Ngũ : Sau khi trưng cầu ý "Đồng bào mình" xong em sẽ lập 1 thớt mới xin thành lập phân đà cho đúng thủ tục nha các bác. Một điều không kém phần quan trọng là "Đồng bào mình" phải làm 1 bữa tiệc linh đình để ra mắt để mà nở mặt nở mày với "Thiên hạ " phải không các Bác (Vụ này các Bác bàn hộ em nhé). </span>
<span style=""color: #000000;""> Bài phát biểu của em đến đây xin hết, các bác bắt đầu bỏ phiếu nha............
</span>