Hạng D
2/4/11
1.259
557
113
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

Ôi ,thứ nhất mong vợ bác mau chóng hồi phục ,thứ hai là không biết như vậy chuyển qua chủ nhật được không? thưa bác Tele và bác 43 ạ?
hung_tele nói:
Tối nay, em đưa vợ vào Sì phố khám bệnh, có kịp dự không hỉ?:D:D:D
tu nhi nói:
Bác thức khuya nhỉ.Nhanh nhanh,chủ nhật này ra măt luôn đi bác
hungnguyen1978 nói:
Dạ vụ này em nói xàm xí :):):Dchứ em chờ TDC và bác chủ BB quyết ,chứ em đâu giám vượt sông

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

dung_43 nói:
Thông báo:
Tối nay đà chủ Nha Trang sẽ xuất phát vào Sì Phố. Dự kiến sáng sớm mai là có mặt, đưa Bá Cả khám bệnh. Như Vậy là khoảng trưa xong, Mình kết hợp dịp này ra mắt phân đà vào ngày mai luôn được không Các Bác ( Khoảng buồi trưa tầm 11h đến 12h). Các Bác góp ý nhé !
Mai mình làm cái off nhỏ coi như mình làm cái trù bị thôi anh BB, mình làm gấp quá không tập hợp được đầy đủ anh em đâu... Ra mắt phải chuẩn bị kỹ lưỡng, canh thời điểm thuận lợi, phải đạt được: thiên thời, địa lợi, nhân hòa. Đâu phải mua bó rau, củ hành đâu mừ làm đại khái được anh...
Mình cứ canh ngày lành tháng tốt làm cái tiệc cho thật hoành tráng để mọi người không coi... thường phân đà của mình chứ... :D:D:D

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Đứng ngoài nhìn vào không khí của "Tụ Nghĩa Đường", lòng dạ cứ nao nao. Ý nào của các bác cũng hay!
Ngày mai em vào vì việc riêng thôi. Cảm ơn thạnh tình của các bác. Các bác cứ tự nhiên cuối tuần đi. Nếu có kết quả xét nghiệm luôn thì tối mai, em về NT luôn. Còn BS bảo chờ, thì em ở lại, Chủ nhật về. Hic..hic...
truongnx2012 nói:
dung_43 nói:
Thông báo:
Tối nay đà chủ Nha Trang sẽ xuất phát vào Sì Phố. Dự kiến sáng sớm mai là có mặt, đưa Bá Cả khám bệnh. Như Vậy là khoảng trưa xong, Mình kết hợp dịp này ra mắt phân đà vào ngày mai luôn được không Các Bác ( Khoảng buồi trưa tầm 11h đến 12h). Các Bác góp ý nhé !
Mai mình làm cái off nhỏ coi như mình làm cái trù bị thôi anh BB, mình làm gấp quá không tập hợp được đầy đủ anh em đâu... Ra mắt phải chuẩn bị kỹ lưỡng, canh thời điểm thuận lợi, phải đạt được: thiên thời, địa lợi, nhân hòa. Đâu phải mua bó rau, củ hành đâu mừ làm đại khái được anh...
Mình cứ canh ngày lành tháng tốt làm cái tiệc cho thật hoành tráng để mọi người không coi... thường phân đà của mình chứ... :D:D:D

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Em chạy đi nhận cái cục gạch của lão Toy gửi đã!

Hạng B2
7/11/11
334
0
0
40
Mulberry Capital

@ Bác Hùng tele
Bác gái khám ở BV nào vậy Bác? Nếu phải ở lại qua đêm e mời 2 Bác về nhà e nghỉ ngơi ạ, nhà e ở Đinh Tiên Hoàng gần Cầu Bông ạ.!

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com

em có ý kiến như thế này:
Hiện tại anh em mình cứ tranh thủ thoải mái bóng bàn, sau đó chọn ngày 1.7, đại hội võ lâm tại nha trang sẽ làm lễ ra mắt luôn phân đà ngoại bang, khi đó sẽ có đầy đủ bá quan anh hùng, nha trang góp thêm ít nhất 2 anh tài nữa,làm luôn một ngày sau này anh em tụ hội cũng dễ mà đỡ tốn chi phí cho nhiều anh em.
Mời anh em vào bóng ban

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

hung_tele nói:
Em chạy đi nhận cái cục gạch của lão Toy gửi đã!
Anh nhớ kiểm tra coi có còn nguyên đai nguyên kiện không nha, chứ xài không được mà đổi lại cũng không xong thì ngậm bồ hòn luôn á :D:D
Em zọt....
@truong5779: 1.7 thì lâu quá, chọn một ngày gần hơn đi, hội ăn nhậu mừ, đâu có chờ lâu được

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

hung_tele nói:
Đứng ngoài nhìn vào không khí của "Tụ Nghĩa Đường", lòng dạ cứ nao nao. Ý nào của các bác cũng hay!
Ngày mai em vào vì việc riêng thôi. Cảm ơn thạnh tình của các bác. Các bác cứ tự nhiên cuối tuần đi. Nếu có kết quả xét nghiệm luôn thì tối mai, em về NT luôn. Còn BS bảo chờ, thì em ở lại, Chủ nhật về. Hic..hic...
truongnx2012 nói:
dung_43 nói:
Thông báo:
Chúc bác Hùng may mắn nhe, em lâu rồi kg có khám sức khoẻ, dạo này cảm giác bao tử và gan kg ok lắm, chắc bữa nào em phải đi xét nghiệm và nội soi 1 bữa...nhưng em ngán quá, sợ phát hiện ra bệnh rồi mắc công lo lắng.

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Nhật Uy nói:
truongnx2012 nói:
Anh em thống nhất tên gọi là "Accord club: Tụ nghĩa đường" rồi. Bác chọn ngày lành tháng tốt để ra mắt phân đà đi là vừa.

Giống hồi xưa em chơi Võ lâm. Hay quá.
Lâu lâu em còn nằm mơ thấy con Võ Đang của em bị con 5 độc đồ sát trên Trường bạch bắc đó bác.

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com

ăn nhậu thì thoải maí mà bác, hihihi.
Nhưng em nghĩ nếu chọn ngày 1.7 thì còn hơn 4 tháng nữa, có gắng hoàn chỉnh thêm quy chế hộ, quyền lợi và nghĩa vụ khi tham gia tuu nghĩa đuờng,làm cho hoành tráng luôn bác