Hạng B2
14/3/14
202
309
63
3,4 tỏi =)) méo hiểu lùa con gà nào :D:D
Tiền đấy nhập em Highlander mới cứng xịn xò về, ra giấy tờ < 3 tỏi, còn 400 củ ăn chơi. Các thứ từ nội thất các kiểu nhìn xịn xò hơn nhiều :D
Giá này chỉ hơi cao thôi nhưng hiếm nên để giá vậy thôi. Thiện chí mua sẽ có giá tốt thôi bác.
Còn những bác đã xác định mua con này thì ko ai lừa được đâu bác, vì vốn dĩ xe Acura ở VN chỉ dành cho ai đam mê lái Hòn Đá thôi bác, giống như Accord vậy thôi. Còn bác so với Highlander LE thì trớt quớt nữa, nếu Highlander Limited thì giờ cũng tầm 175k thì cỡ gần tiền RX350 mới mua được nhé bác. Highlander là cạnh tranh trực tiếp với Honda Pilot bên Mẽo, cũng như Cam và Cọt ấy. Còn MDX thì cao cấp hơn ròi, muốn so thì phải Lexus Rx350 bác ơi, giá bây giờ nếu về thì sàn như nhau thôi.

Hạng B2
14/3/14
202
309
63
Em này giá chát nhỉ, công nghệ và độ mượt thiết kế cách nhau 5 năm thì xe này ko lại các em cùng phân khúc bây giờ rồi.
Ko khác mấy đâu bác, nó như Rx350 2016 và mẫu bây giờ thôi bác, chỉ tinh chỉnh thêm dù MDX đã có mẫu mới. 2020 thì cải thiện thêm 1 tí nữa, nhưng nhìn chung ko có thấy đổi quá lớn.

Hạng D
12/4/19
1.684
3.333
118
39
Giá này chỉ hơi cao thôi nhưng hiếm nên để giá vậy thôi. Thiện chí mua sẽ có giá tốt thôi bác.
Còn những bác đã xác định mua con này thì ko ai lừa được đâu bác, vì vốn dĩ xe Acura ở VN chỉ dành cho ai đam mê lái Hòn Đá thôi bác, giống như Accord vậy thôi. Còn bác so với Highlander LE thì trớt quớt nữa, nếu Highlander Limited thì giờ cũng tầm 175k thì cỡ gần tiền RX350 mới mua được nhé bác. Highlander là cạnh tranh trực tiếp với Honda Pilot bên Mẽo, cũng như Cam và Cọt ấy. Còn MDX thì cao cấp hơn ròi, muốn so thì phải Lexus Rx350 bác ơi, giá bây giờ nếu về thì sàn như nhau thôi.
Tất nhiên 1 con bình dân 1 con hạng sang. Nhưng đấy là cái tiếng thôi. Chứ 1 con mới cứng, vận hành chả kém chỗ nào, nội thất thì mới, thậm chí nhìn còn cao cấp hơn B-) nhìn con mdx 2015 này so với highlander 2020 chả ăn nổi điểm nào B-)

Hạng B2
14/3/14
202
309
63
Tất nhiên 1 con bình dân 1 con hạng sang. Nhưng đấy là cái tiếng thôi. Chứ 1 con mới cứng, vận hành chả kém chỗ nào, nội thất thì mới, thậm chí nhìn còn cao cấp hơn B-) nhìn con mdx 2015 này so với highlander 2020 chả ăn nổi điểm nào B-)
Highlander LE 2020 ghế còn bọc nỉ đó bác ơi. Riêng option thì bác test lại nếu Highlander hơn con MDX này cái gì e chịu bác. Giá 3,4 tỉ thì chỉ mua được Highlander LE đã ra tên thôi bác. Ko nên so với xe MDX này kể cả option và cảm giác lái. Rx350 2016 bác đem so còn chưa ăn được con MDX này. Còn chuyện thích hay ko thì mỗi người mỗi ý thôi. Nhưng bác đem so sánh với Highlander thì tội cho MDX, vì Highlander hiện tại còn đang cạnh tranh với Pilot em của MDX thôi.

• Like
Reactions: lttaihus
CKG confirmed
Hạng B2
18/12/19
384
293
63
43
Nhìn quả nội thất mãi em vẫn chưa thấy sang chỗ nào, quả vô lăng nguyên chuối cả nải

Hạng F
28/8/19
6.862
11.782
113
Palm Beach, Florida, US
Logo chữ hắt ở đâu ra trên xe acura thế bác. Em thấy đó là chữ A mà.
Ý mình nói nó là chữ H cách điệu giống chữ A và nhìn vào vẫn thấy nó là H. Nhìn logo hầu như ai cũng biết nó của Honda trong khi Lexus cứ như Toy muốn chối bỏ nó xuất xứ từ hãng xe bình dân. Và thực sự rất nhiều đứa cứ cãi bảo Lexus không phải là Toyota!