Tập Lái
15/10/16
16
10
3
34
Em hồi tháng 10 có đặt cọc rước em LTZ được giảm tiền mặt 70tr, nhưng em vẫn chưa lấy xe, đợi qua tháng 12 mới lấy, trưa nay lại nghe AE trên diễn đàn nói về mẫu mới, có hỏi bạn sale, thì bạn ấy bảo là mẫu mới giảm 50tr, em có hỏi nâng cấp gì? thì bạn ấy bảo bạn ấy chỉ biết là thay đèn, ngoài ra thì chưa biết.
Em đang lăng tăng tiền chênh nhau 20tr, nếu giờ lấy thì chắc còn, 20tr đó mình làm đèn vẫn còn dư ra khá nhiều, sợ là có nâng cấp cái khác nữa, lấy xe thì tiếc lắm . Mong AE tư vấn giúp em.

Tập Lái
25/9/16
30
18
8
34
Thông tin nhỏ giọt lắm. Nếu chênh 20tr thì có lẽ đợi đc bạn, Nghe nói nâng cấp đèn, mặt trước, sau, mylink, ghế da.

Hạng B2
16/10/16
187
2.025
93
Ah, cái ghế da đổi từ màu xám sang màu đen. Cái màu mà mình muốn có bây giờ mà ko có.

• Like
Reactions: thanhtam1989
Hạng B2
18/5/16
131
55
28
34
Em hồi tháng 10 có đặt cọc rước em LTZ được giảm tiền mặt 70tr, nhưng em vẫn chưa lấy xe, đợi qua tháng 12 mới lấy, trưa nay lại nghe AE trên diễn đàn nói về mẫu mới, có hỏi bạn sale, thì bạn ấy bảo là mẫu mới giảm 50tr, em có hỏi nâng cấp gì? thì bạn ấy bảo bạn ấy chỉ biết là thay đèn, ngoài ra thì chưa biết.
Em đang lăng tăng tiền chênh nhau 20tr, nếu giờ lấy thì chắc còn, 20tr đó mình làm đèn vẫn còn dư ra khá nhiều, sợ là có nâng cấp cái khác nữa, lấy xe thì tiếc lắm . Mong AE tư vấn giúp em.
dạ sale tụi em chưa có thông tin chính xác về thông tin và giá của chiếc Cruze bản nâng cấp anh ơi !!! Ngày 24 sẽ có tin tức chính thức và có xe tại đại lý luôn !!!

• Like
Reactions: thanhtam1989