Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Năm cũ sắp qua, năm mới Nhâm Thìn còn vài giờ nữa sẽ đến.
Để đón mừng dịp đặc biệt này, chiều nay sau khi tắm rửa vợ hai, em quyết định làm đẹp vợ hai bằng logo mới OS với tác dụng mới là logo nổi, phản quang. Mẫu logo này sẽ xuất hiện sau Tết Nhâm Thìn và số lượng sẽ cấp phát chưa nhiều như mẫu logo OS hiện tại (bật mí các Bác mẫu logo mới sẽ phát cho các Bác sinh hoạt thường xuyên trong chi hội)
Theo em mẫu logo này chỉ dán được phía sau, do cái logo tròn là nhựa nổi, khi gắn ở kính lái bên tài sẽ bị đụng với gạt nước, do vậy nếu gắn logo tròn phía kính lái, chỉ có gắn ở giữa là không bị dụng cả 2 gạt nước. Còn cái logo dài gắn ở mông nữa (cái này cũng phản quang luôn), do em chưa có nên sẽ show hàng sau nhé;)
Mời các bác ném đá:):):)
Logo OS mới, phản quang, bằng nhựa nổi

Logo MFC phản quang

Cả 2 logo phản quang MFC & OS

Nhìn gần tí

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Hehe bác hội trưởng cho mình đăng ký nhé. Theo mình thì dán logo sát phía trên góc phải bên phụ thì không bị gạt nước gạt vào. Tuy vậy, nếu là logo phản quang thì dán phía sau sẽ có đẹp hơn.

Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM
em không phải mit fan nhưng em thấy này
logo OS bản gốc như lá cờ vn
Ăn Tết Nhâm Thìn với logo mới OS-hàng độc

bác chủ xị mít chế ra nó giống vậy
Ăn Tết Nhâm Thìn với logo mới OS-hàng độc

nhìn vào bản chế ai cũng biết nó là lá cờ vn , nhưng ý nghĩa nó khác xa nguyên bản . em chỉ góp ý thôi nhé
trân trọng

Hạng D
8/10/11
3.068
6.022
133
cái này hay nè bác Quynh cho em đăng kí nhé. cái logo OS em thấy lúc phản quang sao sáng giữ vậy bác

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
Qua tết mỗi thành viên MFC đều có 1 bộ logo Os mới hả bác?Sticker phản quang nổi mới có phải màu đỏ không?Hôm này em đi chùa bà Thủ Dầu Một thấy 1 bác Grandis màu bạc phía kính lái ngay góc bên tài có dán logo OS có dòng chữ bên dưới như bác quynh còn mông thì dán Sticker nổi màu đỏ.

Hạng C
20/5/10
671
5
18
phải off mới có logo hả bác HT. EM bận đi cày nhiều lắm mà lúc em rãnh thì các bác bận làm việc mà lúc các bác rãnh em lại bận sau đây ta hic hic

Hạng D
11/3/11
1.608
116
63
TP.HCM
Bác Quynh muôn năm, em lót dép chờ logo mới. Năm mới chúc bác sức khỏe, vạn sự cát tường nhé.