Hạng C
8/5/13
891
231
43
rạch giá
abumap nói:
trung76cahg nói:
abumap nói:
Lọc gió này có gì khác so với lọc gió thường tại VN vậy bác Vũ?
Theo e thì hàng K&N lọc sạch bụi mà gió vẫn thông, e cũng ko rành lém, xài thử xem có gì khác lạ ko

K&n có cấu tạo rất đặc biệt , em đã từng thử , cảm nhận khá rỏ so với xe ngọt hẳn ra .
và 1 diều đặc bệt là em thấy nó hẻ bao giờ bị nghẹt
vì nó làm = 2 lớp 1 lớp lướn = kẻm hay kim lao5i gì bao xung quanh 1 lớp lọc . . . bụi bặm có bám thì bám vào lớp kẻm đó . . . và Vệ sinh cái là ra hết . . . .
dùng tuổi thọ có thể gấp chục lần lọc thường , vì lọc thường nghẹt cái là bỏ , muốn tái sd lại thì nó k còn ngọt như new . . .cho nên K&n là lựa chọn tối ưu nhất
trong K&N nó có bán kèm theo là lọc nhớt luôn đó . . . . .
khi nào có dịp gặp 92 xanh dưa send thử cái lọc xem xanh dưa dùng đc hay k ?
em thấy có con 93 gắn nguyên cái hộp óng thở này của 2001 vào luôn đó . . . .
mà hẻm biết thế nào . . . nhưng khi xưa bác sỹ nói khác , nên chưa thử . . . .
hôm nào thử nha bác liêm ơi

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113
Các bác ráng duy trì tốc độ này để tháng sau thớt mình lên 1000 t luôn nhé, T7 này có off Phú Mỹ ko

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
CơTạo_Mobile nói:
abumap nói:
trung76cahg nói:
abumap nói:
Lọc gió này có gì khác so với lọc gió thường tại VN vậy bác Vũ?
Theo e thì hàng K&N lọc sạch bụi mà gió vẫn thông, e cũng ko rành lém, xài thử xem có gì khác lạ ko

K&n có cấu tạo rất đặc biệt , em đã từng thử , cảm nhận khá rỏ so với xe ngọt hẳn ra .
và 1 diều đặc bệt là em thấy nó hẻ bao giờ bị nghẹt 
vì nó làm = 2 lớp 1 lớp lướn = kẻm hay kim lao5i gì bao xung quanh 1 lớp lọc . . . bụi bặm có bám thì bám vào lớp kẻm đó . . . và Vệ sinh cái là ra hết . . . .
dùng tuổi thọ có thể gấp chục lần lọc thường , vì lọc thường nghẹt cái là bỏ , muốn tái sd lại thì nó k còn ngọt như new . . .cho nên K&n là lựa chọn tối ưu nhất
trong K&N nó có bán kèm theo là lọc nhớt luôn đó . . . . . 
khi nào có dịp gặp 92 xanh dưa send thử cái lọc xem xanh dưa dùng đc hay k ?
em thấy có con 93 gắn nguyên cái hộp óng thở này của 2001 vào luôn đó . . . . 
mà hẻm biết thế nào . . . nhưng khi xưa bác sỹ nói khác , nên chưa thử . .  . .
hôm nào thử nha bác liêm ơi
Cần chi hôm nào , ngày mai Bác send tặng E đê , E gáng gáng hy sinh nhét vô thử .Gặp E dễ lém Bác ơi , cứ lên Xì Gòn or Vũng Tàu là gặp thoai . Nghe Giang Hồ đồn muốn gặp Phù Đại Ca khó như gặp Ngài Obama dzậy .

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113
Nếu vậy thấy trang nào hay bác lưu đường link lại

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
abumap nói:
Các bác ráng duy trì tốc độ này để tháng sau thớt mình lên 1000 t luôn nhé, T7 này có off Phú Mỹ ko
Chốt sổ đê!

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Bác Liêm tính ship món mày, các bác nào muốn ship thì ké nhé.
http://www.ebay.com/itm/H...s&fits=Year%3A1992|Make%3AToyota|Model%3ACamry&hash=item2c7dd1c8dd&vxp=mtr
Cặp Led cree 9004 bác Vũ hôm bữa tc het nhiêu?
49.99 $
cho đặt hàng nhé, gửi trước bao n đây? khi nào hả Bác Nghĩa.
Bác muốn mua gì cứ gửi link cho em, em lấy link đó gửi qua bên dịch vụ ship để họ báo giá, công mua xong rồi em sẽ gửi lại giá cho bác để bác qđ ship hay ko. Nếu ship thì bác cứ căn theo giá gốc bên ship báo rồi cộng thêm 10% sau đó dư thiếu tính sau.
Kiếm cái link nào đây?
Ebay hay amazone nhiều link lắm mà bác.

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
Cam87xaxi nói:
abumap nói:
Chốt sổ đê!
Căng là t7 này em dính 1 cái đám cưới buổi tối, mà cũng hỏng đi được vì phải ra Cà Ná có việc.

Hạng C
8/5/13
891
231
43
rạch giá
abumap nói:
Nếu vậy thấy trang nào hay bác lưu đường link lại

ở phía dưới có chử Tag mình kèm theo đó đánh nội dung chính = vài từ , và cái tiêu đề mình nên dùng nó luôn , thì sua này dùng google tìm rất dể . . .mà cái này ít ai làm khi posst bài vì toàn dùng iphone ipad . . . .

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Camry88xamlongchuot nói:
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Bác Liêm tính ship món mày, các bác nào muốn ship thì ké nhé.
http://www.ebay.com/itm/H...s&fits=Year%3A1992|Make%3AToyota|Model%3ACamry&hash=item2c7dd1c8dd&vxp=mtr
Cặp Led cree 9004 bác Vũ hôm bữa tc het nhiêu?
49.99 $
cho đặt hàng nhé, gửi trước bao n đây? khi nào hả Bác Nghĩa.
Bác muốn mua gì cứ gửi link cho em, em lấy link đó gửi qua bên dịch vụ ship để họ báo giá, công mua xong rồi em sẽ gửi lại giá cho bác để bác qđ ship hay ko. Nếu ship thì bác cứ căn theo giá gốc bên ship báo rồi cộng thêm 10% sau đó dư thiếu tính sau.
Kiếm cái link nào đây?
Ebay hay amazone nhiều link lắm mà bác.
bác Vũ kiếm giúp cái link Cree Led 9004 nào rẻ giống bác giúp em,