18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
Nguyên ngày hôm qua ổng chỉ gắn được 2 cây đèn, cũng may là xe có 4 cây. 10 cây chắc ổng gắn 2 tháng mới xong...
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi

7/6/08
456
13
18
50
Camry88xamlongchuot nói:
Nguyên ngày hôm qua ổng chỉ gắn được 2 cây đèn, cũng may là xe có 4 cây. 10 cây chắc ổng gắn 2 tháng mới xong...

Thấy Bác CT số ruột làm em cũng lo quá, Na nhà em mới nhập viện được 03 hôm, không biết khi nào thì xong

Hạng F
14/9/04
9.907
28.788
113
Q3
hi CT dimmer relay mua ADV , e quên d/c rùi ngay ngã tư TBT/ADV.
Chức năng trong xe rav4 default là tắt máy rút chìa vẫn còn lên xuống 4 cửa kính dc khoảng 30 giây ( nếu chưa mở cửa nào ra, là nhờ cái relay nì ) . e tính chế vô thêm cho cái đèn trần và đờ mi , hehe tối đi uống cf tắt máy tắt đèn , khóa cửa bước ra chút xíu đèn đờ mi mới tắt cho nó lạ chơi , hehehe

Hạng D
15/3/08
2.895
12.382
113
Tạo cái chữ ký cho vui ai ngờ bữa giờ buồn thiệt! buồn như con chuồn chuồn, bữa giờ khổ sở với vụ làm chính chủ, quá vất vả tưởng bị tịch thu luôn con xe, tiền và lực của mình không thể kham nổi, báo cáo các bác là em đã chia tay v2 giao lại cho chủ mới có tiền, lực và đam mê để hoàn tất thủ tục! Xong vụ này cũng em cũng tích cóp cho mình một số kinh nghiệm kha khá về vốn sống.
Hẹn một ngày gần nhất em lại rước một cô vợ khác để khè cùng các bác!

7/6/08
456
13
18
50
datpq nói:
Tạo cái chữ ký cho vui ai ngờ bữa giờ buồn thiệt! buồn như con chuồn chuồn, bữa giờ khổ sở với vụ làm chính chủ, quá vất vả tưởng bị tịch thu luôn con xe, tiền và lực của mình không thể kham nổi, báo cáo các bác là em đã chia tay v2 giao lại cho chủ mới có tiền, lực và đam mê để hoàn tất thủ tục! Xong vụ này cũng em cũng tích cóp cho mình một số kinh nghiệm kha khá về vốn sống.

Thiếu 02 con số mà vất vả kinh vậy à???? rõ khổ với quan sai

Hạng D
12/10/11
1.167
901
113
HCM
datpq nói:
có vụ gì thế bác ?

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
datpq nói:
bác giải thích zụ chữ ký để anh em còn rút KN

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Bổ sung thông tin phần đầu: Camry 91 gương chiếu hậu liền, không gấp được!
Dòng 87-90 gấp kính hậu được
Thực ra ở Mỹ 87 mới sx, còn ở Nhật Bản đã sx từ năm 1986
Các dòng xe các bác đều thấy hầu hết > 80% sản xuất cho thị trường Mỹ và Canada
còn mấy cái hơi khác như con Camay là sx từ Nhật Bản nên trông nó lạc loài