7/6/08
456
13
18
50
Camry88xamlongchuot nói:
abumap nói:
camry8791 nói:
abumap nói:
trung76cahg nói:
camry8791 nói:
bác Trung có dịp nào đem em nó lên Xì phố vui lòng báo trước cho mấy anh em nha!
OK bác nhưng theo quan điểm của mình thì gắn led như sau :
Bởi vì đèn led thường rất sáng, nhẹ điện nên gắn :
1. Led trần
2. Đồng hồ taplo
3. Led ze như các bác đang làm
Còn lại đối với đèn hậu (riêng cam87-91) kg cần thiết pải gắn led hết vì led càng sáng + màu đỏ của hộp đèn 2 màu này kết hợp lại nhìn từ phía sau tới thấy rất kg hợp nhãn, đỏ kg pải đỏ, trắng kg pải trắng. Nên đèn hậu chỉ cần có ánh sáng lu lu để nổi lên cái màu đỏ của hộp đèn thì nhìn nó mới đẹp (kg biết các bác có để ý hay kg, khi đi đêm, đối với dòng cam87-91, nếu nhìn từ phía sau thì đèn hậu của cam87-91 nhìn rất đã, thậm chí hơn cả 1 số xe đời mới)

Có gì các bác ném đá nhẹ tay ạh

LED đèn hậu thì dùng bóng màu đỏ là ok liền, đừng dùng bóng mùa trắng.

Bác Vũ chuẩn bị luôn mấy sợi dây đỏ cho đuôi, dây vàng cho Xi Nhan, hôm nào rảnh em đem đồ nghề gặp nhau giải phẫu cặp mông: => Bơm mông cho đạt tiêu chuẩn Hoa hậu LEXUS
ok bác, e máu vụ này lâu rùi, tối wa mới thay dàn đèn táp lô, công nhận nhìn đã thiệt
Có thấy cái đèn nào đâu mà đã thiệt với đã giả...

Chủ tịch mới đi Tây thiên về à?

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
trung76cahg nói:
abumap nói:
camry8791 nói:
abumap nói:
trung76cahg nói:
camry8791 nói:
bác Trung có dịp nào đem em nó lên Xì phố vui lòng báo trước cho mấy anh em nha!
1. Led trần
2. Đồng hồ taplo
Còn lại đối với đèn hậu (riêng cam87-91) kg cần thiết pải gắn led hết vì led càng sáng + màu đỏ của hộp đèn 2 màu này kết hợp lại nhìn từ phía sau tới thấy rất kg hợp nhãn, đỏ kg pải đỏ, trắng kg pải trắng. Nên đèn hậu chỉ cần có ánh sáng lu lu để nổi lên cái màu đỏ của hộp đèn thì nhìn nó mới đẹp (kg biết các bác có để ý hay kg, khi đi đêm, đối với dòng cam87-91, nếu nhìn từ phía sau thì đèn hậu của cam87-91 nhìn rất đã, thậm chí hơn cả 1 số xe đời mới)

Bác Vũ chuẩn bị luôn mấy sợi dây đỏ cho đuôi, dây vàng cho Xi Nhan, hôm nào rảnh em đem đồ nghề gặp nhau giải phẫu cặp mông: => Bơm mông cho đạt tiêu chuẩn Hoa hậu LEXUS
ok bác, e máu vụ này lâu rùi, tối wa mới thay dàn đèn táp lô, công nhận nhìn đã thiệt
Sau khi thay led taplo có tămg giảm sáng được kg bác Vũ, mà thay led thì bóng màu gì? Hay là chổ nào cần màu trắng thì gắn bóng trắng, chổ nào cần màu đỏ gắn bóng đỏ???
Cái taplo có bốn bóng T10 chân cắm màu Xanh lục, bác gắn 4 cái LED T10 28 tim màu trắng vào, nhìn sướng tê người lun bác
Em thành con nghiện LED rồi, đang dự định chơi ở nhà luôn mừ, trừ chỗ nào để đọc sách báo, học hành thôi (chơi Double Eagle của Điện Quang hay 4U 20w của Rạng Đông) còn lại LED hết, hành lang, cầu thang, lan can
Em có gặp ông anh ứng dụng LED vào toà nhà văn phòng của ổng luôn, tiết kiệm điện đáng kể đó bác

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Camry88xamlongchuot nói:
Cam87xaxi nói:
Phải công nhận mấy Pa XXX hẻm này quởn ghê , spam liên tục !
Hẻm tuy nhỏ nhưng lấn chiếm vỉa hè và lòng lề đường thì vô địch...
Hội Camry già này (hay hội tài xế trẻ lái oto già) ngày nào cũng kéo thớt liên tục, đúng là QUỞN thiệt

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113
trung76cahg nói:
abumap nói:
camry8791 nói:
abumap nói:
trung76cahg nói:
camry8791 nói:
1. Led trần
2. Đồng hồ taplo

Sau khi thay led taplo có tămg giảm sáng được kg bác Vũ, mà thay led thì bóng màu gì? Hay là chổ nào cần màu trắng thì gắn bóng trắng, chổ nào cần màu đỏ gắn bóng đỏ???
Vẫn tăng giảm độ sáng bình thường, e thì chơi toàn bộ bóng trắng, có bốn bóng, còn nếu bác thích chơi mùa khác cũng ok, màu trắng dịu mắt mà nhìn rõ lém.

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Cam87xaxi nói:
Phải công nhận mấy Pa XXX hẻm này quởn ghê , spam liên tục !
Hẻm tuy nhỏ nhưng lấn chiếm vỉa hè và lòng lề đường thì vô địch...
Hội Camry già này (hay hội tài xế trẻ lái oto già) ngày nào cũng kéo thớt liên tục, đúng là QUỞN thiệt 
Lão nguyengiao lần đầu gặp mình trong đầu cứ nghĩ ông Chủ tịch chắc phải U60 chứ chẳng ít. Đâu ngờ lão CT chỉ là mang cái chức sửa xe nhiều rồi lên chức chứ đâu ra...Khakha.
U60 chơi tòan 2 lẽ trở lên, 8x hỏng có chịu chơi đâu.

Hạng C
18/10/11
889
97
28
Camry88xamlongchuot nói:
trung76cahg nói:
Cam87xaxi nói:
Sáng nay Ctich lặn tìm MH370 hay seo mà hổng thấy he ?
Lặn sâu như vậy chắc ông chủ gara bầm dập hết rồi
Sáng qua cự ổng 1 trận, gắn mấy cái lamp nhựa mà cứ gá vào lam cong hết mấy cái chốt nhựa. Điên wa quên chộp hình luôn...
Bây h ct có thêm niềm vui, à quên thói quen là cự cải vào mỗi buổi sáng nữa. Sau này con mực xuất xưởng chắc nhớ ông chủ gara lắm, hehe

Hạng D
12/10/11
1.167
901
113
HCM
Mới cafe với bác Giao
công nhận cái thớt này trôi nhanh thật, đi cafe dìa phát là lên 2 trang