18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Xedaumalai nói:
truongkhoi2004 nói:
Rút kinh nghiệm cái nẹp
Bác nhớ kiểm tra xem bộ chữ nó dán bằng ri ?
ko thôi đi 1 vòng về phải xách xe máy đi ngược lại tìm bộ chữ
Cái này sẽ bị tháo chứ ko bị rớt đâu. Tui thấy thik rồi đó!

Luôn tiện hướng dẫn cho các bác có cùng sở thik là cái này có thể dùng 1 sợi dây đàn vuốt nhẹ qua 1 cái là xong ngay í mà. He he!
Mai mốt mà mất bộ chữ này là em đến ngay Lê Zăn Sỹ đòi lại...
Làm luôn keo AB, xong rùi chít thêm 502 xung quanh, nó không gỡ được mình cũng khỏi gỡ luôn
Bác chơi xúi bậy ko nà...

Hạng F
15/5/13
19.106
101.542
113
Camry88xamlongchuot nói:
dung_gialai nói:
Chúc mừng bác chủ đã đón cam yêu về nhà
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi

Camry88xamlongchuot nói:
Sáng sớm trước khi đi làm, tranh thủ mở cửa lấy ánh sáng làm vài phát cho đỡ ghiền...
Nhìn thấy ok ko bác Dũng?
Tấm hình này nhìn dưới góc độ nhíp ảnh gia thì nó hơi bị nhiễu (noise) nên màu kg được đẹp lắm
Tại máy ảnh hay tại thiếu sáng hay tại tay nghề của bác ???

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
camry8791 nói:
Sắp đến mùa mưa rồi, chỗ nào bác dè che mưa cho Cam Già , rổ rá bao nhiêu mấy bác cho em hay!
380k/bộ bác ơi, cái đó thiếu gì. Ra 331A Trần Bình Trọng đầy đủ, chổ này bán cái gì cũng mắc
TN bán 1 bộ có 220k
Rốt cuộc là cũng phải đi Tây Thiên rùi, để em lên danh sách cho cặp đôi Cam Già
Tiền xăng đi về Tây Thiên - HCM mỗi chiến 3 xị, mua cặp chắn mưa lổ vốn bác ui. Em chạy hoài em bít, đi vì đam mê thui.

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
trung76cahg nói:
Camry88xamlongchuot nói:
dung_gialai nói:

Camry88xamlongchuot nói:
Sáng sớm trước khi đi làm, tranh thủ mở cửa lấy ánh sáng làm vài phát cho đỡ ghiền...
Tấm hình này nhìn dưới góc độ nhíp ảnh gia thì nó hơi bị nhiễu (noise) nên màu kg được đẹp lắm
Bác đừng đánh giá tay nghề chụp ảnh của em ah. Em chỉ dùng blackberry cùi lia qua đụng cái nào chụp cái đó ah. Giờ mà bác hỏi chụp dưới góc độ nào thì em thua, còn vụ thiếu sáng là chính xác vì em toàn chộp vào ban đêm mở flash ko ah, ban ngày em fai chạy đi làm cả trăm cây số rùi, chiều zìa thì cũng tối mịt.

Hạng F
15/5/13
19.106
101.542
113
Camry88xamlongchuot nói:
trung76cahg nói:
Camry88xamlongchuot nói:
dung_gialai nói:

Camry88xamlongchuot nói:
Bác đừng đánh giá tay nghề chụp ảnh của em ah. Em chỉ dùng blackberry cùi lia qua đụng cái nào chụp cái đó ah. Giờ mà bác hỏi chụp dưới góc độ nào thì em thua, còn vụ thiếu sáng là chính xác vì em toàn chộp vào ban đêm mở flash ko ah, ban ngày em fai chạy đi làm cả trăm cây số rùi, chiều zìa thì cũng tối mịt.
Vậy trước khi chụp ảnh bác pải mắc bóng đèn khắp phòng cho sáng (tốt nhất là bóng dây tóc vì cho ánh sáng chuẩn). Vừa chụp ảnh đẹp, vừa có thể cải tiến làm Salon ÔTÔ trưng bày xe, khách có vào tham quan được giá thì bán lun ạh

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
trung76cahg nói:
Camry88xamlongchuot nói:
dung_gialai nói:

Camry88xamlongchuot nói:
Tại máy ảnh hay tại thiếu sáng hay tại tay nghề của bác ???

Chắc tại ông thợ sơn .