Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Camry88xamlongchuot nói:
Nhìn ghiền wa lão Khôi ah
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi
lúc sáng đt cho bác để đu theo TN, bác ko nhấc máy, bộ dây cũ tháo xong bác share lại cho em nha!

Tập Lái
30/3/10
45
0
6
Camry88xamlongchuot nói:
Hàng mới rất đẹp
Đẹp quá bác ah,bác mua bên tây thiên ở địa chỉ nào vậy,để em nhờ bạn em đến địa chỉ đấy mua và tiện thể xem có bán chắn bùn bánh xe và chắn bùn máy không,vì xe em bị mất 1 chắn bùn bên phụ với k có chắn bùn máy.

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/5/13
891
231
43
rạch giá
abumap nói:
Camry88xamlongchuot nói:
abumap nói:
Cảm ơn bác Liêm nhiều nhé, nhờ bác nhiệt tình với e mà e cưới được V2 mới rùi, xin khoe với a e trong hội Cam già vài bô, e xin tiếp tục được là thành viên hội cam già
Cặp đèn cản ngầu thế bác bự?
Đang tính mạ crom nè, nàu này xấu

em nó camry 92-95 ? LE hay XLE . . .
ABS lếch hem ?
nhìn vào là bác tốn 1 mớ tiền hơi bị nhìu rầu đó nha . . . .
nội thất màu chúi đỏ là bỏ hết nỳ .
4 cái mâm phải lên gióng xe anh liêm mới gọi là đẹp ny .
cái đèn gầm sơn làm cho tịp màu với thân xe , nếu đèn gầm sáng thì ok còn k sáng thí tìm cặp Bi gầm ga81nvo6 hay hella FF50 hay FF75 nhéc vô là vô tư , nếu thích Bi zin thì hú em , còn em cặp bi ngon cho camrry 2007 luôn nè , mà bong và ballat hơi căng vì giá mắc . . . .nhưng bóng ra ánh sáng thì khỏi bàn .
xe bác nhìn tổng thể thấy khá đẹp . . . .
em thấy chắc vỏ 14 hẻm đc 15 rùi . . . .

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
nguyengiao nói:
Sao hôm nay CN mà không thấy hẹn cafe ngắm con mực vậy CT?
Hôm nay em chở bà cả qua q7 test xe ah, phải đi thật xa GV test kẻo bị người wen bắt gặp... Ko ngờ mới tới Phan Văn Hớn bị chiếc Già Lửa ngược chiều đá đèn rùi...

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
hoangdalat nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Hàng mới rất đẹp

Đẹp quá bác ah,bác mua bên tây thiên ở địa chỉ nào vậy,để em nhờ bạn em đến địa chỉ đấy mua và tiện thể xem có bán chắn bùn bánh xe và chắn bùn máy không,vì xe em bị mất 1 chắn bùn bên phụ với k có chắn bùn máy.
Em mua ở gara quen gần siêuthị Mộc Bài ah, địa chỉ chính xác em ko nhớ. Nếu bác mua thì em sẽ mua giúp bác.

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113
CơTạo_Mobile nói:
abumap nói:
Camry88xamlongchuot nói:
abumap nói:
Cảm ơn bác Liêm nhiều nhé, nhờ bác nhiệt tình với e mà e cưới được V2 mới rùi, xin khoe với a e trong hội Cam già vài bô, e xin tiếp tục được là thành viên hội cam già

em nó  camry 92-95 ? LE hay XLE . . . 
ABS lếch hem ?
cái đèn gầm sơn làm cho tịp màu với thân xe , nếu đèn gầm sáng thì ok còn k sáng thí tìm cặp Bi gầm ga81nvo6 hay hella FF50 hay FF75 nhéc vô là vô tư , nếu thích Bi zin thì hú em , còn em cặp bi ngon cho camrry 2007 luôn nè , mà bong và ballat hơi căng vì giá mắc . . . .nhưng bóng ra ánh sáng thì khỏi bàn .

E đã tới đỉnh với dòng 87-91, giờ tiếp tục khám phá 92-97 nè, dự định ấp ủ nhiều nhưng chưa biết khi nào thành công

Hạng C
8/5/13
891
231
43
rạch giá
abumap nói:
CơTạo_Mobile nói:
abumap nói:
Camry88xamlongchuot nói:
abumap nói:

em nó camry 92-95 ? LE hay XLE . . .
ABS lếch hem ?
E đã tới đỉnh với dòng 87-91, giờ tiếp tục khám phá 92-97 nè, dự định ấp ủ nhiều nhưng chưa biết khi nào thành công

vậy thì từ giờ trở đi nhớ đi theo bác Liêm nha . . . . .
dọn sao cho giống con xanh dưa nhá. . . . .

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113
Haha, phải hơn chứ bác. Đang thai nghén âm mưu lớn nè.