Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Re: CAMRY CLUB- Thế hệ 87-91- phần 2

Camry88xamlongchuot nói:
trung76cahg nói:
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
2 anh em nằm cạnh nhau...
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi
Đề nghị CT : Cọng cũ này gửi bác Trung dùng thay cọng bị đứt đỡ đi, khi nào mua được cọng mới tính sau!
@camry87-91: Không sao xe e sài tạm được ạh, khỏi pải gửi nữa.
@CTich : cái link bác ship bộ dây còn giữ kg bác? cho e xin, khi nào ship e quyết tâm làm cái
Đây bác
http://www.amazon.com/Sta...amp;smid=ATVPDKIKX0DER
Giá mềm quá, sao không chơi luôn sợi màu đỏ ?

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon

trung76cahg nói:
Camry88xamlongchuot nói:
camry8791 nói:
Phải Toy ko nè
Toy chứ còn ai vô đây nữa bác...
Nhìn cái hầm máy dơ quá, đề nghị vệ sinh e nó sạch sẽ
Vệ sinh xong là nó chạm điện từa lưa luôn đó, giống như con Lá Lốt của bác Phương:cool:

7/6/08
456
13
18
50

CơTạo_Mobile nói:
abumap nói:
Lx thì wa ngon rùi, nhưng ngại nhất là V6 thui, phụ tùng xài chung Cam, nhưng option thì khác nên pt cũng hơi hiếm, bác wa club LX xem đi

bên Lexus chỉ có LS4xx thôi chứ hẻm có dòng này . 
đã từng đi xem 1 con es250 thì phải nhìn đã lắm luôn nếu nói về option và thiết kế bên trong của nó , 
nếu như các thứ còn dùng tốt thì cứ an tâm khó mà hư , chỉ sợ phụ tùng bên ngoài thôi , chứ option hay nội thất thì khó mà hư đc .
trung bình đường trường em nó cũng k dướ 11-13L , nội thành thì vô chừng có hi lên 15L là thường . . . 

Cảm ơn các Bác, em tra thông tin lexus es 300 thì thấy nó dùng máy v6 3.0 giống camry xle cùng đời, nhậu đường high way là 11 lít, phố là 15 lít ( xe mới), em nó nghiện quá nhi? Hi hi. Về phụ tùng thì ebay đầy, túm váy lại thì nếu chịu nhiệt được khoản ăn nhậu của em nó thì chơi được, hi

Hạng F
15/5/13
19.106
101.542
113

camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
trung76cahg nói:
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
2 anh em nằm cạnh nhau...
Đề nghị CT : Cọng cũ này gửi bác Trung dùng thay cọng bị đứt đỡ đi, khi nào mua được cọng mới tính sau!
@camry87-91: Không sao xe e sài tạm được ạh, khỏi pải gửi nữa.
@CTich : cái link bác ship bộ dây còn giữ kg bác? cho e xin, khi nào ship e quyết tâm làm cái
Đây bác
http://www.amazon.com/Sta...amp;smid=ATVPDKIKX0DER
Giá mềm quá, sao không chơi luôn sợi màu đỏ ?
Chơi chứ bác, khi nào CTich lên lịch ship là e đăng ký liền

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap

Thích...đủthứ nói:
CơTạo_Mobile nói:
abumap nói:
Lx thì wa ngon rùi, nhưng ngại nhất là V6 thui, phụ tùng xài chung Cam, nhưng option thì khác nên pt cũng hơi hiếm, bác wa club LX xem đi

bên Lexus chỉ có LS4xx thôi chứ hẻm có dòng này .
đã từng đi xem 1 con es250 thì phải nhìn đã lắm luôn nếu nói về option và thiết kế bên trong của nó ,
nếu như các thứ còn dùng tốt thì cứ an tâm khó mà hư , chỉ sợ phụ tùng bên ngoài thôi , chứ option hay nội thất thì khó mà hư đc .
trung bình đường trường em nó cũng k dướ 11-13L , nội thành thì vô chừng có hi lên 15L là thường . . .

Cảm ơn các Bác, em tra thông tin lexus es 300 thì thấy nó dùng máy v6 3.0 giống camry xle cùng đời, nhậu đường high way là 11 lít, phố là 15 lít ( xe mới), em nó nghiện quá nhi? Hi hi. Về phụ tùng thì ebay đầy, túm váy lại thì nếu chịu nhiệt được khoản ăn nhậu của em nó thì chơi được, hi
Chơi đi bác, em nhìn thấy ghiền quá.

7/6/08
456
13
18
50

nguyengiao nói:
Bác Giáp đúng là Thích Tùm Lum hâhhaha

Thiệt tình đúng là như dzị, hi hi. Hôm rùi mua hụt ổ bánh mì nên đổi ý chơi lexus cho máu, hi hi. Nói chơi vậy thui chứ chủ em es này ko bán, ổng bảo xe này theo ổng 10 năm rùi, ko nỡ bán, khi nào thích đi lại thì mang đi dọn lại đi tiếp, thương em nó quá đi