Hạng C
26/11/10
718
4
18
35
Re:Ảnh hành trình chinh phục Đỉnh Con Ó

cherie nói:
Phù... thế là cũng xong, mỗi chuyến đi là một trãi nghiệm và cảm nhận riêng, có những chuyến thì kinh hoàng khủng khiếp vì phải luôn đối phó với muôn vàn khó
khăn nhưng ...... lần này thì là những kỷ niệm rong chơi dã ngoại cuối tuần pha chút gay cấn mang âm hưởng offroad, 2 ngày qua chắc chắn sẽ đọng lại nhiều kỷ niệm khó quên trong lòng những bác tham gia chuyến này. Và cũng xem như là một chuyến tổng kết nhẹ nhàng vào cuối năm để mà lưu luyến, nhớ nhung và suy ngẫm cho 1 năm chiến đấu đã qua, hành trang cho năm mới như thế nào đây? chờ mùa mưa năm sau vậy. :D
Phóng sự của e đến đây đã hết, cám ơn tất cả các thành viên tham gia chuyến này, đặc biệt e cám ơn bác Huydmax và Lady offroad tặng cho ít thực phẩm ngon ngon khi e đang đói bụng trong lúc chờ đợi, cám ơn ổ bánh mì không của bác Đào, cám ơn bác Nghĩa đã phụ e chụp ảnh cho đêm Gala và một vài khoảnh khắc nữa, trên hết e xin gởi lời cám ơn bác Kvl đã cho e đi nhờ xe để e có thể cùng cảm nhận cái không khí offroad dã ngoại còn đọng lại vào cuối mùa mưa

Cám ơn tất cả các bác đã xem ảnh của e!
Cảm ơn Cherie đã cố gắng ngồi post tất cả hình ảnh phóng sự về chuyến đi. Rất biết ơn mợ đã cho em rất nhiều kẹo suốt đường đi. :D

Hạng B1
7/8/10
76
2
8
35

Hình của bác Nam lại ku tèo nữa ồi!!!

Hạng B2
19/9/11
253
2
0

mấy tấm nude cuối rất đỉnh cao offroad !