Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn
RE: Ảnh siêu xe mũi tên bạc Mercedes Benz SLR McLaren trước khi về VN

Trích đoạn: echvalop

Lần này thì đúng là nó về VN thật rồi ,bây giờ nhìn hình em mới tin ,cái khung cảnh này chíng là chỗ mà còn Lamborghini đã từng ở trước khi về VN .....
vậy chắc đây là nhà của 1 đại gia nào đó ở bển mua xe nhập về đây

Trích đoạn: tquangphu

mũi tên bạc này về sẽ bắn chiếc mấy con bò và ngựa!!!:D:D
SLR McLaren sao bắt kịp Murcielago LP640 hủm bác?:mad:

Trích đoạn: nottexic_ss2

[&:] VIp thật , bác Lơ cố gắng cho tụi em ảnh nó khi mới ở VN nha :)
bác Lơ nhanh chân + chụp hình đẹp mà:DBác yên tâm:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/6/08
246
7
18

Trích đoạn: vutranuy

Trích đoạn: Wit Diablo

Ở Cần Thơ có 1 em màu đen, mui xếp, nội thất bên trong màu đỏ. Nghe nói là con 1 vị quan cỡ bự! Phải công nhận là rất đẹp, và ngầu
quá hài:D:D:D

Hơ hơ...ko hài 1 chút nào đâu bác. Vì lúc em gặp chiếc đó, em còn chưa vào OS, chứ nếu vào em đã làm vài phát rồi. Mà hình như chiếc xe đó biển số 52V thì phải...Hôm e gặp chiếc đó là lúc uống cafe VIP ( giờ bị đập bỏ rùi ), phải nói là cả quán đều trố mắt nhìn chiếc xe đó.

Em này dzìa từ "hồi đó" mà sao ...ko ai hay nhỉ??[8|] Chắc vị quan bự wá nên "che" mất em nó, ko ai thấy đây mừh:D

Hạng B2
2/7/07
106
2
18

Trích đoạn: Metalica

Trích đoạn: vutranuy

Trích đoạn: Wit Diablo

Ở Cần Thơ có 1 em màu đen, mui xếp, nội thất bên trong màu đỏ. Nghe nói là con 1 vị quan cỡ bự! Phải công nhận là rất đẹp, và ngầu
quá hài:D:D:D

Hơ hơ...ko hài 1 chút nào đâu bác. Vì lúc em gặp chiếc đó, em còn chưa vào OS, chứ nếu vào em đã làm vài phát rồi. Mà hình như chiếc xe đó biển số 52V thì phải...Hôm e gặp chiếc đó là lúc uống cafe VIP ( giờ bị đập bỏ rùi ), phải nói là cả quán đều trố mắt nhìn chiếc xe đó.

Em này dzìa từ "hồi đó" mà sao ...ko ai hay nhỉ??[8|] Chắc vị quan bự wá nên "che" mất em nó, ko ai thấy đây mừh:D

SLR roadster ra năm 2007, mà có biển số 52V chắc Merc cho bác này chạy chiếc concept:D:D,ngưỡng mộ quá

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

tóm lại Vn mình giờ nếu có SLR thì chỉ ở HN, thế còn con ở HoangHuy là thế nào nữa em chả hiểu

Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long

Trích đoạn: lepst242

Có được con này chắc về bỏ con vợ luôn quá.
chắc bác nỳ bỏ vợ con để chở LL đi chơi ấy mà :D

Hạng B1
13/6/08
77
0
0
36

quả này mũi tên bạc về Việt Nam bắn tung đít mấy con ngựa với cả bò lên , hehhe :D

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Trích đoạn: cuadong

SLR roadster ra năm 2007, mà có biển số 52V chắc Merc cho bác này chạy chiếc concept:D:D,ngưỡng mộ quá

Lúc em gặp chiếc này, khoảng giữa năm 2007, quả thật rất bất ngờ vì lúc đó em chỉ được xem hình trên tạp chí ô tô, em nhớ rõ vì lúc chiếc xe này dừng ở quán cafe, nhạc mở đùng đùng, và bước ra khỏi ra là một man...trắng trẻo, hơi...ẻo lả tí, và đúng là xe mang biển 52V. Đến chiều nay, khi nói chuyện xe cộ với mấy thằng bạn, mới biết chiếc đó là con của 1 vị quan ở miền Tây.

Hạng B2
27/4/04
378
1
16
Ha Noi

Ông Zippo bắn hình con nào vào đấy hả.Nếu có hình con SLR ở HN thì phọt lên đây đi giấu mãi là không tốt đâu.

Hạng B2
26/7/06
481
15
18
Hà Nội

Trích đoạn: Bryan Nguyễn

nguồn gốc từ US thì chính xác rồi,còn chuyện về VN thì em đang chờ...
ps ngoài lề:căn nhà trong hình ít nhất cũng 800k

800k là quá rẻ so với ỏ VN bác ah