Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
khác nhiều cụ ạ !
Bát bèo TEM hỏng lái nặng chứ kho kêu bác ạ !
Ở trường hợp mình thì trả lái kém thôi. Mình cũng nghi bat bèo. Nghe bác danca nói mình kiểm tra thấy nó bị chênh, có lẽ nào nó kêu là vậy. Mong các cụ chỉ giùm , để chạy nó sụp ô gà nó kêu bực lắm.

Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
Chắc không được cụ a. Thằng tem be lái nó quay luôn cái phuoc
Xe nào bẻ lái nó cũng quay phuộc bác ạ
Ở trường hợp mình thì trả lái kém thôi. Mình cũng nghi bat bèo. Nghe bác danca nói mình kiểm tra thấy nó bị chênh, có lẽ nào nó kêu là vậy. Mong các cụ chỉ giùm , để chạy nó sụp ô gà nó kêu bực lắm.
Có thể lúc phục hồi giảm xóc thợ tháo ra khi lắp bát bèo với giảm xóc nó lắp thiếu cái ống trụ kê dưới bát bèo
E k biết cxac vị trí của rotuyn trụ Tempra. Bác nhờ bác danca chụp hình phỏng nhé
cái moay ơ trước có 2 rotuyn,cái mũi tên màu đỏ chỉ rotuyn lái,cái mũi tên màu đen chỉ rotuyn đứng (nằm khuất dưới đĩa phanh)

Attachments

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
Xe nào bẻ lái nó cũng quay phuộc bác ạ Có thể lúc phục hồi giảm xóc thợ tháo ra khi lắp bát bèo với giảm xóc nó lắp thiếu cái ống trụ kê dưới bát bèo

cái moay ơ trước có 2 rotuyn,cái mũi tên màu đỏ chỉ rotuyn lái,cái mũi tên màu đen chỉ rotuyn đứng (nằm khuất dưới đĩa phanh)
Thank bác danca nhiều nhiều. Để mình kiểm tra lại.

Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
Xe nào bẻ lái nó cũng quay phuộc bác ạ Có thể lúc phục hồi giảm xóc thợ tháo ra khi lắp bát bèo với giảm xóc nó lắp thiếu cái ống trụ kê dưới bát bèo

Nó chỉ bị bên tài. Em tháo hai cái ra ngâm cứu coi nó gắn thiếu gì. Nêu không chắc bị rotuyn đứng ha bác