Tập Lái
22/7/09
17
0
0
hi` em đang định đổi lên mâm 18 lun đây bác ah.nhưng bác định để lại cho em bao nhiêu?nếu được giá thì em suy nghĩ lại keke..em cũng đang định độ lại dàn đèn và mâm đây,nhưng ko biết làm ở đâu thì được.mong các bác chỉ giúp em với..vì hội chơi Nissan chúng ta nào ^^

Tập Lái
22/10/09
19
0
0
Cảm ơn bác chủ thớt đã cho xem xe, xe trắng đẹp thật :). Thay mâm cũng rất ổn. Ống pô có vẻ chưa khớp lắm, có lẽ nên kết hợp ống bô của bác và cách lắp của xe bác Cruise, nghĩa là khoét lên chút, vài dòng góp ý.

Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh
bác canadabuon noi chính xác, teana phải lên 19 là chuẩn nhất, hôm nọ em ra Hồng cường uóm thử bộ mâm 18 vào ma vẫn thế bé, em ra thấy HC báo giá bộ mâm 18 Taiwan và vỏ goodyear hybird la 2000 usd, trong khi e sang dai loan bo mâm bán có 600usd là đẹp long lanh luôn. Cuối cùng em quyêt định không gắn o HC nửa, em nhờ đứa bạn nhập bộ mâm 18 OEM từ usa về đến vn khoảng 600 obama. Hôm nào e thay rồi sẽ chup hình lên các bác cho ý kiến.

Em cung dong y với ideas của bác xe coi trường, cặp po bác nên khoét lên 1 chút, chứ để nhìn nó chúi xuống hơi yếu xe.

Em thấy box nissan teana ngày 1 nhiều thành viên, đợi thêm 1 thời gian nữa ae offline chia sẻ kinh nghiệm nhé( bảo dưỡng ở đâu tốt ? lên option ? )

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
tomtran1981 nói:
bác canadabuon noi chính xác, teana phải lên 19 là chuẩn nhất, hôm nọ em ra Hồng cường uóm thử bộ mâm 18 vào ma vẫn thế bé, em ra thấy HC báo giá bộ mâm 18 Taiwan và vỏ goodyear hybird la 2000 usd, trong khi e sang dai loan bo mâm bán có 600usd là đẹp long lanh luôn. Cuối cùng em quyêt định không gắn o HC nửa, em nhờ đứa bạn nhập bộ mâm 18 OEM từ usa về đến vn khoảng 600 obama. Hôm nào e thay rồi sẽ chup hình lên các bác cho ý kiến.

Em cung dong y với ideas của bác xe coi trường, cặp po bác nên khoét lên 1 chút, chứ để nhìn nó chúi xuống hơi yếu xe.

Em thấy box nissan teana ngày 1 nhiều thành viên, đợi thêm 1 thời gian nữa ae offline chia sẻ kinh nghiệm nhé( bảo dưỡng ở đâu tốt ? lên option ? )

em nghe bác to mì nói mà ngưỡng mộ quá, mâm 18 mà bên usa nhưng giá có 600 obama thì nhất định em đợi hàng bác về xem sao.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Trang web này bên thái lan đó pác, thấy nó bán linh phụ kiện kèm theo cũng ok lắm, không biết pác nào rành thị trường bên này chỉ em với./.

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
heheh vậy là em biết nhà bác canada rồi hẻm 27 phải ko bác, nhà em cũng gần đó, nhìn hình em thấy nhà bác 3 em 1 em Mer C, 1 em Civic thì phải, 1 em Teana, bác luân phiên ngủ với 3 vợ như thế nào :), đúng là bác chủ thớt nên khoét cái ốp lên 1 chút thì đẹp.