Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Re:Quỹ hội & áo đồng phục GMFC 2012.

xitrum0912 nói:
Em có 1 việc này muốn nhờ bên hội mình giúp Em với; Về vấn đề Áo GM, hiện nay Em đã có ý kiến với bên công ty và công ty có nhã ý muốn gửi tặng 1 số áo của hãng cho thành viên hội mình.
Em không dám lập 1 topic khác vì sự việc cũng nhỏ thôi, nên cho Em ké vào đây nhen!!
Vậy nếu có Anh Chị nào thấy thích thì pm riêng cho Em [Tên, Địa chỉ để Em gửi Áo, Số điện thoại cho Em mời cafe, Size áo]!!
Em cám ơn mọi người nhiều, hẹn mọi người 1 ngày of gần đây nhất!!
Mặc áo của GM có điều khoản gì bắt buộc không em??? Theo anh biết là một khi đã sử dụng tài trợ của một hãng nào đó là có nhiều cái quy định lắm.

Thật ra cái này không phải là tài trợ gì cả Anh ạ [vì áo đợt này là áo của công ty GM theo mẫu chung, chứ không phải thiết kế riêng cho hội mình]..nên không có điều khoản gì cả..

Vả lại, mọi người mặc áo GM, thể hiện tình yêu với GM
là công ty chúng Em phải cảm ơn chứ ạ!!

Hạng F
15/11/10
9.329
2.967
113
50

xitrum0912 nói:
Thật ra cái này không phải là tài trợ gì cả Anh ạ [vì áo đợt này là áo của công ty GM theo mẫu chung, chứ không phải thiết kế riêng cho hội mình]..nên không có điều khoản gì cả..

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

xitrum0912 nói:

Em thấy sáng kiến tặng áo của mợ xitrum cũng là 1 ý kiến hay. Nhân dịp hoạt động gì đó của GMFC, khi đó các thành viên chi hội GMFC mặc đồng phục GM để thể hiện tình yêu với GM, với chiếc xe mà mình đang đi (không phải là với ý nghĩa quảng cáo cho GM): em ủng hộ ý kiến này.
Vậy các bác Ban lãnh đạn cân nhắc xem sao? Em đang có danh sách GMFCer, dựa vào danh sách này sẽ đề nghị mợ xitrum ủng hộ 1 cơ số áo, đủ các size, sau này nhân hoạt động gì đó, chi hội sẽ phát cho các thành viên sử dụng.
Các bác ném gạch đá xem sao!

Dạ, vậy các Anh Chị cứ cho Em ý kiến. Chắc tầm khoảng tuần đầu tháng 8 sẽ có áo. Nếu được cho Em xin danh sách và 1 buổi off để Em thể hiện thiện chí ạ

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Vậy thì oke, hehehe... cho anh xin 2 áo nhé xitrum (1 nam+1 nữ, tranh thủ đăng ký trước để lâu hết mất, hehehe...)

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63

Vụ này cũng hay. Mình sẽ làm 1 buổi mini off gần thôi như ở bình dương hay Q12 như lần ra mắt áo đồng phục GMFC vậy.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53

captiva_11 nói:
xitrum0912 nói:

Em thấy sáng kiến tặng áo của mợ xitrum cũng là 1 ý kiến hay. Nhân dịp hoạt động gì đó của GMFC, khi đó các thành viên chi hội GMFC mặc đồng phục GM để thể hiện tình yêu với GM, với chiếc xe mà mình đang đi (không phải là với ý nghĩa quảng cáo cho GM): em ủng hộ ý kiến này.
Vậy các bác Ban lãnh đạn cân nhắc xem sao? Em đang có danh sách GMFCer, dựa vào danh sách này sẽ đề nghị mợ xitrum ủng hộ 1 cơ số áo, đủ các size, sau này nhân hoạt động gì đó, chi hội sẽ phát cho các thành viên sử dụng.
Các bác ném gạch đá xem sao!

Áo đồng phục nhằm tạo sắc thái riêng và cũng là tính tập thể, tinh thần đoàn kết!
Thay mặt chi hội GMFC, em nhờ mợ Xitrum chuyển lời cám ơn đến các bác Lãnh Đạo của Chevrolet Saigon đã có nhã ý tặng áo đồng phục GM và cũng cám ơn mợ Xitrum đã đề xuất ý kiến với Cty.
Bác Captiva11 sẽ thông tin số lượng (cùng các loại size) cho mợ Xitrum nhé! Thanks
(p/s: áo đồng phục riêng của chi hội vẫn sử dụng chính cho các hoạt động mang sắc thái riêng của GMFC nhé các bác).

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Báo cáo bác HT, em sẽ làm theo chỉ đạo của bác. Em sẽ bổ sung gấp thông tin size áo và cung cấp số lượng cho mợ Xitrum.
Sắp có OFF nhận áo và gặp gỡ hot girl Xitrum rồi các bác ơi....