Hạng B1
8/4/10
99
1
18
41
Hỏa Diệm Sơn
lequocthinh nói:
khanhsbbd nói:
xin cảm ơn các bác, qua thứ 2 e sẽ chuyển khoản cho bác
size áo em XXL.
XXL cụ này chắc hơi bé đây
Bác chuyển đi lên Đà Lạt giao lưu e chuyển áo bác luôn:D

EM CŨNG MÁU DALAT LẮM LUÔN, EM ĐANG SẮP XẾP, F1 EM ĐANG CẢM CẢM NÊN BÀ CẢ CÒN SUY NGHĨ, EM ĐÃ ĐỂ LẠI SDT OF EM RỒI, CÓ GÌ 28 NÀY A C E GIAO LUU TIẾP

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
khanhsbbd nói:
size áo em XXL.

XXL thì không có áo rồi bác?? để xem kụ nào đăng ký mà không lấy em bẩu nhường lại cho bác nhoen.... Tình hình áo đợt 5 này đăng ký ít quá nên còn lâu mới có áo.

Hạng B1
8/4/10
99
1
18
41
Hỏa Diệm Sơn
xl cũng đc bác ơi
miễn sao có áo em mặc là ok rùi
Poorguy nói:
khanhsbbd nói:
size áo em XXL.

XXL thì không có áo rồi bác?? để xem kụ nào đăng ký mà không lấy em bẩu nhường lại cho bác nhoen.... Tình hình áo đợt 5 này đăng ký ít quá nên còn lâu mới có áo.

Hạng D
14/12/12
1.410
651
113
Dĩ An - Bình Dương
Nissan89 nói:
Chào các bác,
Tổng kết 2011, quỹ hội GMFC như sau:
+ Thu: 3 triệu đồng (từ giải 3 SN OS)
+ Chi: 1 triệu đồng (trao giải thưởng Thành viên Tích Cực hôm tất niên. Phần này em nhờ mợ Baby chuyển dùm hôm off nhé (sorry em đang ở DL).
Như vậy, quỹ còn lại chính thức của hội là 2 triệu. Hiện đang lưu trữ tại kho bạc GMFC do mợ Baby làm giám đốc!

Qua năm 2012, quỹ hội rất hân hạnh đón nhận các đóng góp (trên tinh thần tự nguyện) của mọi thành viên và các mạnh thường quân. Quỹ này sẽ dùng cho các hoạt động chung của hội và có báo cáo cụ thể.

Việc đặt may đồng phục của hội: hiện nay có 1 số bác đăng ký nhưng số lượg chưa đủ order. Theo ý kiến mọi người, chúng ta sẽ ứng số tiền quỹ (2 triệu) thêm vào cho đủ số lượng đặt áo và tiến hành may áo đồng phục. Các bác đăng ký sau sẽ hoàn lại quỹ hội. Em nhờ mợ Baby (Sếp kho bạc GMFC) thông qua việc ứng tiền nhé! Thanks mợ.

Nhờ bác 4W chốt danh sách đặt áo đồng phục và tiến hành order sớm luôn nha. Thanks bác.
Chào Bác
Em mới dự kiếm tham gia - vừa đăng ký xong. Giờ chuyển qua đây đăng ký cái áo " uniform GM chevrolet"
Em size M hoặc L cũng được. góp quỹ thế nào vậy Bác
Cám ơn

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
vinh khanh nói:
Nissan89 nói:
Chào các bác,
+ Chi: 1 triệu đồng (trao giải thưởng Thành viên Tích Cực hôm tất niên. Phần này em nhờ mợ Baby chuyển dùm hôm off nhé (sorry em đang ở DL).
Như vậy, quỹ còn lại chính thức của hội là 2 triệu. Hiện đang lưu trữ tại kho bạc GMFC do mợ Baby làm giám đốc!

Qua năm 2012, quỹ hội rất hân hạnh đón nhận các đóng góp (trên tinh thần tự nguyện) của mọi thành viên và các mạnh thường quân. Quỹ này sẽ dùng cho các hoạt động chung của hội và có báo cáo cụ thể.

Việc đặt may đồng phục của hội: hiện nay có 1 số bác đăng ký nhưng số lượg chưa đủ order. Theo ý kiến mọi người, chúng ta sẽ ứng số tiền quỹ (2 triệu) thêm vào cho đủ số lượng đặt áo và tiến hành may áo đồng phục. Các bác đăng ký sau sẽ hoàn lại quỹ hội. Em nhờ mợ Baby (Sếp kho bạc GMFC) thông qua việc ứng tiền nhé! Thanks mợ.

Nhờ bác 4W chốt danh sách đặt áo đồng phục và tiến hành order sớm luôn nha. Thanks bác.
Chào Bác
Em mới dự kiếm tham gia - vừa đăng ký xong. Giờ chuyển qua đây đăng ký cái áo " uniform GM chevrolet"
Cám ơn

thành viên đăng ký áo đồng phục GMFC phải đóng 1 khoảng tiền 200k/áo cho em TK: 0071001295875 VCB - Nguyễn Thị Ngọc Minh. Khi số lượng đủ 20 cái em mới tiến hành may áo và phát cho người đã đăng ký. Hiện nay đang trong đợt đăng ký lần 5, tuy nhiên hội vẫn còn dư size nam L, bác thấy hợp size thì chuyển lúa và liên lạc em để nhận áo. 0908 663 453

Hạng D
14/12/12
1.410
651
113
Dĩ An - Bình Dương
Poorguy nói:
vinh khanh nói:
Nissan89 nói:
Chào các bác,

Chào Bác
Cám ơn

thành viên đăng ký áo đồng phục GMFC phải đóng 1 khoảng tiền 200k/áo cho em TK: 0071001295875 VCB - Nguyễn Thị Ngọc Minh. Khi số lượng đủ 20 cái em mới tiến hành may áo và phát cho người đã đăng ký. Hiện nay đang trong đợt đăng ký lần 5, tuy nhiên hội vẫn còn dư size nam L, bác thấy hợp size thì chuyển lúa và liên lạc em để nhận áo. 0908 663 453
Chào Bác
Cám ơn Bác. Bác reply nhanh thiệt - Để em chuyển ngay cho Bác. Tài khoản "<span style=""color: #ff0000;"">0071001295875 VCB - Nguyễn Thị Ngọc Minh" [style="color: #000000;"]này là chính xác rồi phải không Bác. Cho em xin thêm cái CHI NHANH dc không Bác. Chuyển cho chắc ăn - Em chuyên online lẹ lắm Bác ơi. Bác cho em hỏi em nhận áo thế nào nhẩy.</span>[/style]
<span style=""color: #000000;"">Thân ái</span>
[style="color: #ff0000;"]
[/style]

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Chi nhánh Bến Thành. Thứ 6 này (28/12/2012) có off Tất Niên Chi hội. Bác tham gia em trao áo luôn. Còn không qua Q7 gặp em ạ. Còn PÁn nữa là hội hay off cà phê hoặc off Ken lẻ tẻ, bác tham gia nhận áo cũng được.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Đã nhận được lúa bác vinh khanh (Ng). Em sẽ giao bác size L nam. Bác gọi em hẹn gặp hoặc tham gia off em trao áo nhé.