Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58
Re:Quỹ hội & áo đồng phục GMFC 2012.

Híc... chờ đến khi có áo đồng phục mặc chắc đến đời chắt nhà em mới có quá! Bác nào chưa có áo vào đăng ký điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tập Lái
18/9/13
8
0
0
Nissan89 nói:
Chào các bác,
Tổng kết 2011, quỹ hội GMFC như sau:
+ Thu: 3 triệu đồng (từ giải 3 SN OS)
+ Chi: 1 triệu đồng (trao giải thưởng Thành viên Tích Cực hôm tất niên. Phần này em nhờ mợ Baby chuyển dùm hôm off nhé (sorry em đang ở DL).
Như vậy, quỹ còn lại chính thức của hội là 2 triệu. Hiện đang lưu trữ tại kho bạc GMFC do mợ Baby làm giám đốc!

Qua năm 2012, quỹ hội rất hân hạnh đón nhận các đóng góp (trên tinh thần tự nguyện) của mọi thành viên và các mạnh thường quân. Quỹ này sẽ dùng cho các hoạt động chung của hội và có báo cáo cụ thể.

Việc đặt may đồng phục của hội: hiện nay có 1 số bác đăng ký nhưng số lượg chưa đủ order. Theo ý kiến mọi người, chúng ta sẽ ứng số tiền quỹ (2 triệu) thêm vào cho đủ số lượng đặt áo và tiến hành may áo đồng phục. Các bác đăng ký sau sẽ hoàn lại quỹ hội. Em nhờ mợ Baby (Sếp kho bạc GMFC) thông qua việc ứng tiền nhé! Thanks mợ.

Nhờ bác 4W chốt danh sách đặt áo đồng phục và tiến hành order sớm luôn nha. Thanks bác. 
[/quote
Bác cho em hỏi muốn mua áo đồng phục thì làm cách nào?

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Các bác muốn có áo thì đóng cho em 250k/áo vào TK:
Nguyen thi ngoc Minh - Vietcombank - Số TK : 0071001295875 .
Khi chuyển tiền các bác ghi nội dung : "Nickname - Đồng phục GMFC"
Thông báo thêm cho các bác mới đăng ký:
Vì chổ may áo sẽ gom đủ 20 cái mới tiến hành may, nên nếu các bác CK cho em cũng vẫn phải chờ đợi chứ không có áo ngay đâu ạ.

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Ứng tiền quỹ may trước luôn đi bác Poor ơi

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

@hoangnguyen1982: em chưa hiểu ý bác.
1. Nếu muốn đăng ký áo đồng phục hội thì em post thông tin rồi đó.
2. Muốn tham gia hoạt động của hội thì đọc, comment các topic của hội, tham gia off với hội.
@Vule: Bác cứ đóng lúa đi, mọi người đóng hết lúa theo như đã đăng ký thì em mới xem xét còn lại bao nhiêu mới xin quyết định từ Tổ Chức để xuất quỹ chứ.
@All: Các bác thông cảm, tình hình thế giới dạo này biến động quá nên việc hội hè lúc thịnh lúc suy cũng là chuyện thường
. Từ từ rồi cũng có áo..............không để mặc thì cũng để......................làm kỷ niệm