Hạng B2
23/4/13
186
15
18
Phải design thì mới có cái riêng các bác ơi. Mà dạo này ít thành viên đăng ký đồng phục quá. Hông bít tại seo?

Thiết kế lại đồng phục, làm lại 1 loạt áo mới thì sẽ có nhiều bác đăng ký thôi bác à, em nghĩ vậy!

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Bác h2design có ý tưởng gì không? Em nghĩ vẫn áo thun có cổ, cách điệu một chút cho không đụng hàng. Vị trí logo như vậy là đẹp rồi.

Hạng B2
23/4/13
186
15
18
Bác h2design có ý tưởng gì không? Em nghĩ vẫn áo thun có cổ, cách điệu một chút cho không đụng hàng. Vị trí logo như vậy là đẹp rồi.

Ý tưởng thì bác khỏi lo, chỉ lo là ko có thời gian mà lên thôi, cả về vấn đề may và giá thành nên em sợ... em sợ ...

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Ý tưởng thì bác khỏi lo, chỉ lo là ko có thời gian mà lên thôi, cả về vấn đề may và giá thành nên em sợ... em sợ ...
Bác có thời gian thì cứ tha hồ múa vẽ rồi post lên đây cho ae ngắm cũng được. Thấy mẫu nào hợp thì bóng bàn. Mà em thấy áo thun là dễ mặc nhất.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Cho em Đk 1 áo nữ để đi sinh nhật OS nha bác!
Thường thì thành viên chi hội đăng ký và đóng tiền, đủ 20 áo mới tiến hành may. Hiện nay áo nữ không có may sẵn nên chắc mợ không có áo đi dự SN được rồi.

• Like
Reactions: nhocxicoc
Hạng D
Thường thì thành viên chi hội đăng ký và đóng tiền, đủ 20 áo mới tiến hành may. Hiện nay áo nữ không có may sẵn nên chắc mợ không có áo đi dự SN được rồi.
Như vậy là mợ Kathy tham dự SN OS hổng mặc áo hả, bác Poor thông báo đi bảo đảm mọi người tham dự đông ngay, còn em dzọt :)

Hạng B2
15/6/11
129
87
28
Như vậy là mợ Kathy tham dự SN OS hổng mặc áo hả, bác Poor thông báo đi bảo đảm mọi người tham dự đông ngay, còn em dzọt :)
KHÀ KHÀ KHÀ
CÁC BÁC ĐĂNG KÝ ĐI! THAM DỰ ĐỦ 100 THÀNH VIÊN EM SẼ KO MẶC ÁO TỚI!