Thảo Luận ÁO HỘI CHO AE GRANDIS

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Giá 200k 1 cái có thể dư đi nhậu mà đi nhậu thiếu bù tiếp kaka
ÁO HỘI CHO AE GRANDIS
ÁO HỘI CHO AE GRANDIS
ÁO HỘI CHO AE GRANDIS

ĐƠN GIẢN MÀ ĐẸP
([BCOLOR=#ff0000]CÓ MẤY ĐẠI KA LỚN TUỔI[/BCOLOR] )
NÊN KG LÀM MÀU MÈ AE NHỎ TUỔI THÔNG CẢM

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Níu đc hạ cái xe phía sau lưng xuống tí xíu dc ko các bác.
"Vai em gầy guộc nhỏ" mà vác chiếc Gạn địt này chắc hơi mõi ợ
Iem đăng ký 1 áo size XXL nhá
Cám ơn các bác.
Em xin góp ý tí,
em ko thi hs logo mit quá nhiều nên ở trước hình xe hoặc chứ grandis. Tương tự vậy ở sau sẽ ngược lai
tay áo logo mit cũng đưượcr sau giống ý anh thảo hình hay chữ grandis nhưng nên thấp xuống tí, nhiều lúc mặc áo nó đùn ko thấy được rõ cái hình, và nên nhỏ xuống.
màu trắng mặc thì đẹp nhưng mà nó chỉ cần dính 1 tí gì là muốn bỏ cái áo. Mình bỏ nhiều áo chỉ vì dính có tí gì đấy. Đè xuất màu xám. Kẹt quá thì cũng ráng mặc. Hic

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Em xin góp ý tí,
em ko thi hs logo mit quá nhiều nên ở trước hình xe hoặc chứ grandis. Tương tự vậy ở sau sẽ ngược lai
tay áo logo mit cũng đưượcr sau giống ý anh thảo hình hay chữ grandis nhưng nên thấp xuống tí, nhiều lúc mặc áo nó đùn ko thấy được rõ cái hình, và nên nhỏ xuống.
màu trắng mặc thì đẹp nhưng mà nó chỉ cần dính 1 tí gì là muốn bỏ cái áo. Mình bỏ nhiều áo chỉ vì dính có tí gì đấy. Đè xuất màu xám. Kẹt quá thì cũng ráng mặc. Hic

Mọi việc đã xong hết rồi @Rbx ah ! chỉ còn ý kiến cho cái áo lần sau thôi , :) . Những người sử dụng xe Grandis luôn là những người thường không theo ý ai cả ( có cá tính riêng ) nên không thể chiều hết được ,do vậy Ban tổ chim quyết luôn cho nhanh , anh em thông cởm nhé !

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Mọi việc đã xong hết rồi @Rbx ah ! chỉ còn ý kiến cho cái áo lần sau thôi , :) . Những người sử dụng xe Grandis luôn là những người thường không theo ý ai cả ( có cá tính riêng ) nên không thể chiều hết được ,do vậy Ban tổ chim quyết luôn cho nhanh , anh em thông cởm nhé !
Nhưng bác có thấy 2 cái logo mit là quá nhiều ko. Việc sửa lại cho hợp lý em nghĩa là chưa in...
Còn vậy thôi chắc em ko đăng ký, áo mit về em toàn cho hết.... Lấy thêm nó phí