Thảo Luận ÁO HỘI CHO AE GRANDIS

Hạng C
31/1/12
955
388
63
52
Em xin góp ý tí,
em ko thi hs logo mit quá nhiều nên ở trước hình xe hoặc chứ grandis. Tương tự vậy ở sau sẽ ngược lai
tay áo logo mit cũng đưượcr sau giống ý anh thảo hình hay chữ grandis nhưng nên thấp xuống tí, nhiều lúc mặc áo nó đùn ko thấy được rõ cái hình, và nên nhỏ xuống.
màu trắng mặc thì đẹp nhưng mà nó chỉ cần dính 1 tí gì là muốn bỏ cái áo. Mình bỏ nhiều áo chỉ vì dính có tí gì đấy. Đè xuất màu xám. Kẹt quá thì cũng ráng mặc. Hic
Em cũng đã từng thiết kế cho nhiều cái logo, nên em cũng góp ý tí:
- Logo Mitshubishi không có chữ GRANDIS phía dưới đấu nhóe, chỉ có logo hình 03 viên kim cương thui.:(
- Dòng chữ www.grandisvietnam.com nhỏ lại bằng chữ GRANDIS là đẹp
- Phía mặt sau mình cho hình xe GRANDIS nhỏ lại bằng 1/2 hình đó là ngon.
Vậy thui, em có tí vậy, hihi...........em zọt lẹ :3dandap:

Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Em xin góp ý tí,
em ko thi hs logo mit quá nhiều nên ở trước hình xe hoặc chứ grandis. Tương tự vậy ở sau sẽ ngược lai
tay áo logo mit cũng đưượcr sau giống ý anh thảo hình hay chữ grandis nhưng nên thấp xuống tí, nhiều lúc mặc áo nó đùn ko thấy được rõ cái hình, và nên nhỏ xuống.
màu trắng mặc thì đẹp nhưng mà nó chỉ cần dính 1 tí gì là muốn bỏ cái áo. Mình bỏ nhiều áo chỉ vì dính có tí gì đấy. Đè xuất màu xám. Kẹt quá thì cũng ráng mặc. Hic

Em đồng ý với những góp ý trên của bác @Rbx.
Như thiết kế chiếc áo màu xám hôm trước là em thấy ok nhất, bố cục hài hào ko dư cũng không thiếu chi tiết.
Hôm CN em ko off được nên khi đưa ra áo nay em ko dám có ý kiến.
Áo màu trắng thì mặc đẹp mà mau dơ quá chắc mặc được 2-3 lần là vứt.
Logo hình chiếc xe nên để ở vị trí tim, Logo Mít để ở tay áo phải...

Nếu có thể sửa lại thì cũng nên sửa các bác à.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Nhưng vì sự nghiệp ăn chơi chung của hội Mít rạn đít em đăng ký 1 áo size XL để mặc cho đồng phục cho dzui.
đề nghị bác @Rbx đăng ký 1 áo đê...coi như lần này là lần đại hội Mít Gran dít lần thứ 1 ko thể tránh khỏi sơ sót như tiêu chí ban đầu anh em mình đề ra.
Cũng cảm ơn sự nhiệt tình của các bác.