Tập Lái
27/12/10
34
17
8
Không cần phải hỏi. Xe nào rộng và có chỗ duỗi chân dài nhất thì xe đó ngồi thoải mái nhất. RX thì làm gì có cửa so với Q7 mà đi hỏi.
:) mình thấy lạ lạ nha!

Tập Lái
27/12/10
34
17
8
Bác hay đi xa với ngồi sau nhiều thì Lexus thôi, mà tầm tiền này em thấy mua Land mới có vẻ ngon hơn, RX đang mấy năm cuối bản facelift rồi
Nếu k thêm Lạc 500-600 thì dự kiến chờ 1 -2 năm bác a!

Tập Lái
27/12/10
34
17
8
Lạ chỗ nào anh?
Lạ chỗ bạn nói hàng ghế 2 của RX k có cửa với Q7. Mình vs nhiều ae thấy phân vân 50/50 ( mình còn cảm thấy 60% -70% ae đã commen về hàng ghế 2 nghiêng về Rx hơn mà)

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Lạ chỗ bạn nói hàng ghế 2 của RX k có cửa với Q7. Mình vs nhiều ae thấy phân vân 50/50 ( mình còn cảm thấy 60% -70% ae đã commen về hàng ghế 2 nghiêng về Rx hơn mà)
Ghế RX nhỏ hơn Q7 thì làm gì ngồi thoải mái hơn?. Xe Nhật phuộc mềm nên chạy nhanh người ngồi sau dễ bị say xe chưa kể cách âm cũng kém hơn nũa. Vậy thì RX có cửa qua Q7 không ?. Xe Nhật được chuộng chỉ có 1 lý do duy nhất là bền và ít hỏng vặt, ngoài ra chẳng có cái gì để đáng bỏ tiền ra mua.

Hạng F
29/10/16
11.503
21.768
113
Pháp
Ghế RX nhỏ hơn Q7 thì làm gì ngồi thoải mái hơn?. Xe Nhật phuộc mềm nên chạy nhanh người ngồi sau dễ bị say xe chưa kể cách âm cũng kém hơn nũa. Vậy thì RX có cửa qua Q7 không ?. Xe Nhật được chuộng chỉ có 1 lý do duy nhất là bền và ít hỏng vặt, ngoài ra chẳng có cái gì để đáng bỏ tiền ra mua.
Không phải hỏng vặt đâu. Nhưng khi nó hư thì rất nặng. Còn xe Đức Âu thì có cái gì nó cũng kêu. Làm cho người lái khó chịu mà phải đi sửa. Ngay cả mở cửa kính trên cao tốc mà nó cũng nhắc nhở, lái lâu quá nó cũng nhắc mình nghỉ, chuyển số không đúng nó cũng khuyên , quên đổi số thì nó cũng nhắc. Tư duy 2 bên khác nhau bác a. Like cho bác .