Hạng D
4/2/08
4.590
6.464
113
TPHCM
em đang thử nghiệm HERE Maps (của Nokia), em thấy tốt, có thông tin tốc độ tối đa nữa, kêu beep beep nếu ta chạy quá

Hạng B2
29/6/11
370
265
63
41
em đang thử nghiệm HERE Maps (của Nokia), em thấy tốt, có thông tin tốc độ tối đa nữa, kêu beep beep nếu ta chạy quá
Em cũng mới xài nó. Còn về tốc độ thì 100% tào lao bí đao bác ơi vì nó không update!

Hạng D
4/2/08
4.590
6.464
113
TPHCM
Em cũng mới xài nó. Còn về tốc độ thì 100% tào lao bí đao bác ơi vì nó không update!

Hôm qua em mới thử HERE Maps từ Hà Nội đi Hạ Long thấy đúng lắm bác, đúng tốc độ và đúng luôn các đường giao cắt... em có tài xế lái nên xem chi tiết. để hôm nào em thử trong SG xem sao

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
431
113
sygic GPS navigation đang giảm 60%, em mua bản đồ full world luôn giá 40euro, nếu mua bản đồ Việt Nam riêng thì cũng 30 euro rồi.
Sau này có đi du lịch nước ngoài lấy ra xài cũng ngon.
Máy e Android dẫn đường giọng nói OK. Nó vẫn còn dở hơi là dẫn mình chạy vô đường cấm vì chỉ có 1 chiều. Ví dụ đi từ Kính Dương Vương, Bình Tân lên Hai Bà Trưng, Q1 chọn qua điểm trung gian Võ Văn Kiệt nó dẫn mình đi ngược chiều đoạn từ cầu Calmex lên Tôn Đức Thắng luôn.
Tóm lại Sygic ngon, nó cho update ko tính phí nữa. Cũng phải kết hợp Google map xem trước rồi chỉ cho Sygic từng chặng trung gian, nó dẫn đường bằng giọng nói OK.