Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Bác nào biết chỗ mua mặt nạ inox của Mazda 3?

ở đây này http://www.automobil.lt [8D]

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Bác axela xem tạm cái của em nhá, hơi tối , mà bác tả là em biết rồi !!!

Bác nào biết chỗ mua mặt nạ inox của Mazda 3?

Hơi tối nhưngbác xem tạm nhá, còn nếu bác không thấy rõ bác chờ vài hôm em chụp đưa lên cho bác xem

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

@ bác kidnln: mặt xe của bác chính là cái mà tôi muốn tìm. Bác có thể cho biết mua ở đâu và giá cả thế nào không ạ? Tôi ở Hà Nội nhưng nếu chỗ bán ở Sài Gòn thì có thể nhờ người thân mua giửi ra. Cảm ơn bác nhiều.

Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Trích đoạn: minhtit

Cũng thường thôi bác, giống cái này này

Bác nào biết chỗ mua mặt nạ inox của Mazda 3?

bản quyền của bác PMC
Cái mặt này bác Tít kiếm ở đâu-thiệt hại bao nhiêu vậy? Ở Hn có không? Tks bác.
Thằng Mzd6 lắp mặt nạ này, 2 cái nẹp hông xe đồng màu sơn xe, cái thanh inox to đùng ở đuôi cũng thay bằng thanh cùng màu sơn, lúc đó xe sẽ trông cứng cáp chắc chắn hơn hẳn.

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Thằng Mzd6 lắp mặt nạ này, 2 cái nẹp hông xe đồng màu sơn xe, cái thanh inox to đùng ở đuôi cũng thay bằng thanh cùng màu sơn, lúc đó xe sẽ trông cứng cáp chắc chắn hơn hẳn.

Sao bác lại nói em bằng thằng , tội nghiệp em bác à :D Bác đang nói xe em hả, xe em cái thanh to đùng đằng sau em dán bớt cái thanh đó đi giống Mer đó cho khỏi thô, công nhận bác có con mắt tinh tường thật đấy :D:)

@alexa: ở Hà nội bác chịu khó ra tìm Dũng ,tiệm nó mở ngay cạnh con rồng đỏ ở phố Lý Thường Kiệt nhá !!!!!!!! Chúc bác có cái mặt nạ giống em sớm sớm cho có bạn !!!:D

khi nào bác tìm không đưộc bác cứ nói em em chỉ chỗ khác cho !!!;)

Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Trích đoạn: kidnln

Sao bác lại nói em bằng thằng , tội nghiệp em bác à :D Bác đang nói xe em hả, xe em cái thanh to đùng đằng sau em dán bớt cái thanh đó đi giống Mer đó cho khỏi thô, công nhận bác có con mắt tinh tường thật đấy :D:)

@alexa: ở Hà nội bác chịu khó ra tìm Dũng ,tiệm nó mở ngay cạnh con rồng đỏ ở phố Lý Thường Kiệt nhá !!!!!!!! Chúc bác có cái mặt nạ giống em sớm sớm cho có bạn !!!:D

khi nào bác tìm không đưộc bác cứ nói em em chỉ chỗ khác cho !!!;)
Dán xong trông có ổn không hay lại dại dại hả bác? Mà bác dán như dán đề can á, ở đâu vậy?

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Thưa bác là em nổi hứng nên tự mua giấy về cắt dán , nếu bác thích em post hình cho bác coi , tự dán mà chuẩn lắm, nhình đẹp hơn sao ma sại dại được bác

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Đây nhé, bác nhìn thử và so sánh xem, hao hao giống Lexus và Mer nhỉ , hhhehehehehehehhe. Cái này em tự làm đấy !!!!

Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Dán che hết phần mạ crôm đi bác ạ, để lại một tí làm gì.

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Để một tí mới hay chứ bác , em nhìn cái dán hết với cái dán một nủa , thì cái một nửa đẹp hơn, cứng cực hơn bác à, có chút crôm cũng mạnh mẽ chứ bác,con Lexus và Mer cũng có một chút xíu crôm à !!