Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/3/11
2.439
31.200
113
Vừa nhắc tới NH là có liền kìa, đúng là hàng tốt muốn mua phải tìm đến NH trong thời điểm này. Chúc các bác "cứu" được vài căn cầm cố nhé!

Hạng B1
4/9/11
54
0
0
13
Bác chủ thớt PM cho em số dt của bác, để em gọi lại cho bác nha ! Chờ tin của bác !

Tôi có ông anh vừa xây nhà mới bên Q2 xong, nói bán nhà cũ ở BThạnh, hình như Bùi Đình Túy trong hẻm 99 cách đường BĐT 10m. Kêu giá 2 tỷ. Nhà đang đi xe Ếch 2.3 đậu xe tại nhà. Bác quan tâm kg ?
anmi nói:
Em cũng có nhu cầu như bác "một vườn chuối chín" nhưng bên phía Phường 11 (ưu tiên các hướng Tây và Đông Bắc), các bác mách giùm nhé

Last edited by a moderator:
19/2/08
2.384
515
113
53
phuctrh nói:
Tôi có ông anh vừa xây nhà mới bên Q2 xong, nói bán nhà cũ ở BThạnh, hình như Bùi Đình Túy trong hẻm 99 cách đường BĐT 10m. Kêu giá 2 tỷ. Nhà đang đi xe Ếch 2.3 đậu xe tại nhà. Bác quan tâm kg ?
anmi nói:
Em cũng có nhu cầu như bác "một vườn chuối chín" nhưng bên phía Phường 11 (ưu tiên các hướng Tây và Đông Bắc), các bác mách giùm nhé
Bác cho thêm thông tin em nghía qua thử nhé! thanks

OK. Còn lưu số DĐ mình kg, nháy cho xin lại phát. Hôm bữa đi Laos làm rớt mất ĐT, mất số bro rồi. Ông a làm GĐ CTY nhà nước, ngại giao dịch, mới nhờ mình xem bán dùm. Mai ghe sang VP ổng lấy gto về, tôi alo ae mình cafe nhé.
một vườn chuối chín nói:
phuctrh nói:
anmi nói:

19/2/08
2.384
515
113
53
phuctrh nói:
OK. Còn lưu số DĐ mình kg, nháy cho xin lại phát. Hôm bữa đi Laos làm rớt mất ĐT, mất số bro rồi. Ông a làm GĐ CTY nhà nước, ngại giao dịch, mới nhờ mình xem bán dùm. Mai ghe sang VP ổng lấy gto về, tôi alo ae mình cafe nhé.
một vườn chuối chín nói:
phuctrh nói:
anmi nói:
Em vẫn còn lưu số của ạnh, để sáng mai em NT cho anh cái nhé! cảm ơn anh nhiều! lâu quá không gặp, sang Lào có gì hay ko anh P?

Hạng B1
7/6/11
85
0
0
38
Em vừa tranh thủ đi căn nhà cấp 4 bên đường Tăng Bạt Hổ - Bình Thạnh. Ko biết Anh chịu khu này ko ợ? Hẻm xe tải vào tận nhà. Xây nhà xong, muốn đậu xe trong nhà thì đậu, ko thì đậu bên ngoài nhà, có 1 khoảnh trống thoải mái để đỗ xe trước nhà mà ko ảnh hưởng hay phiền đến hàng xóm chung quanh, an ninh, yên tĩnh, quanh khu đất là các biệt thự mới xây. Muốn uống cafe thì dạo bộ sang quán cafe to thật to cách nhà mươi mét. Tầm giá anh đưa ra
Và 3 căn khác ngang >4m, hẻm ô tô hoặc xe tải, giá dao động từ 3.2 - 3.6 tỉ
Anh quan tâm thì sắp thời gian đi xem nhé! Không nhà lại bán mất như hôm trước :D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.