Hạng D
15/5/07
1.488
2.044
143
RE: Bác nào biết vào giúp em với, về việc bằng lái ôtô

Bác cứ việc móc ra vài xìn cho XXX là xong ngay vụ quên bằng thôi.

Hạng B2
10/12/07
247
3
0
53
OSMT, XNL

@bác bẻ me: Vẫn đỡ hơn là trường hợp không có bằng bạc ạ ! Đi lụi mà xxx hỏi thì chịu chứ sao giờ ! Nhưng đi đúng luật thì chắc mấy bác ấy không hỏi thăm đâu :D

Hạng B2
15/2/08
101
0
0

he he, ở quê em thì chỉ 3 ngày sau là có bằng rồi, bọn Sở Giao thông nó in sẵn rồi, ai thi mà chẳng đậu, nó in xong rồi cất, thi xong là phát. Bác lên thẳng trường nói thầy lấy cho.

Hạng B2
7/2/08
129
0
16

Trích đoạn: boing787

he he, ở quê em thì chỉ 3 ngày sau là có bằng rồi, bọn Sở Giao thông nó in sẵn rồi, ai thi mà chẳng đậu, nó in xong rồi cất, thi xong là phát. Bác lên thẳng trường nói thầy lấy cho.
wê bác ở đâu mà sướng nhể, in sẳn là chẳng ai rớt nửa rồi

JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.338
27.632
113

Ở Ma Lu Thàng:D:D

19/2/08
2.384
515
113
53

Em mới gọi đt cho thày, nhờ thày giúp, hôm em thi là thứ 2, thày nói sẽ lấy được bằng vào thứ 6, thứ 7 (khoảng 4, 5 ngày) thày nói phải chi hết 5xị, hic hic thấy phí quá nhưng giờ mình cần thôi đành chịu...
Đang định đi ban đêm từ SG-Nha Trang không biết mới chạy có nổi không? các bác cho em lời khuyên với, đi ban đêm có khó hơn ban ngày không?

Hạng B2
25/9/07
263
3
0
cảnh sát giao thông lại đạp người xuống ruộng

tại sao chúng ta phải đóng thuế để nuôi những xxxx này

http://vnexpress.net/Vietnam/Xa-hoi/2008/04/3BA011ED/

JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.338
27.632
113
RE: cảnh sát giao thông lại đạp người xuống ruộng

Ai có thể trả lời được câu hỏi ấy nhỉ?:mad:

Hạng B2
10/12/07
247
3
0
53
OSMT, XNL

Trích đoạn: một vườn chuối chín

Em mới gọi đt cho thày, nhờ thày giúp, hôm em thi là thứ 2, thày nói sẽ lấy được bằng vào thứ 6, thứ 7 (khoảng 4, 5 ngày) thày nói phải chi hết 5xị, hic hic thấy phí quá nhưng giờ mình cần thôi đành chịu...
Đang định đi ban đêm từ SG-Nha Trang không biết mới chạy có nổi không? các bác cho em lời khuyên với, đi ban đêm có khó hơn ban ngày không?

Thầy này có vấn đề rồi ! nhưng ôi cũng là chuyện.... nhưng 5 xị thì ... tiết quá, bực mình quá !:mad:

Hạng B2
15/9/06
421
28
28

Trích đoạn: một vườn chuối chín

Hôm nay (7/4/08) em vừa đi thi ở Sở Sát Hạch Củ Chi về, kết quả là ĐẬU các bác ợ, cảm giác sướng lắm, hehe, vấn đề em cần hỏi là: Có bác nào bíet dịch vụ hay đã từng làm với ai mà có thể nhận bằng sớm 5 đến 7 ngày không? nếu bíet chỉ giúp em hoặc cho em xin số đt để liên lạc, vì em có việc buộc phải đi vào sáng ngày 17, mà nhà trường nói trong vòng 10 ngày sẽ có bằng(có nghĩa là có thể hơn 10 ngày hoặt ít hơn 10 ngày) em sợ khi nhận được bằng sẽ muộn mất,
Xe đã mua rồi, tinh thần đã sẵn sàng cho chuyến đi rồi, mà vì ko có bằng phải đi xe khách thì tiếc quá các bác ợ, chắc các bác cũng hiểu đuợc cảm giác này,
Ai bíet làm ơn chỉ dùm em, em bíet ơn vô cùng,
Cảm ơn các bác đã đọc bài của em.....

10 ngày là nhanh rồi,trước lấy bằng B2 mà cũng mất hơn 20 ngày đây