Hạng B1
30/6/05
83
341
53
RE: Bác nào có LACETI thì vào đây

Ai ngờ đâu bác MyPT bê nguyên tên trong mail box công ty ra xài. Tôi tra ra tên bác rồi nhưng chắc là bác mới ra nhập FPT hoặc là bác không phải làm ở 56 hoàng diệu mà ở bộ phận khác. Hôm nào sang 56 anh em mình đi offline ở cafe Phố nhỏ nhé. Ai đi Mazda 323 ở FPT-FIS thì là tui đó.

Hạng B2
3/7/05
400
8
18
53
TP Hồ Chí Minh
Visit Site

Em ở Xì Gòn , nghe các Bác độ xe dữ quá nên rất muốn chiêm ngưỡng, ngặt nổi ko có khả năng. Nên xe của Bác nào độ rồi thì post hình nhiều nhìều để ae còn mở mang thêm tầm nhìn và độ theo nữa chứ. Hình ở trên em chỉ thấy mấy tấm nhôm nẹp cửa và ben hông thôi. Chưa thấy gì nhiều..... Cám ơn các Bác nồng nhiệt tham gia.

Tập Lái
24/9/04
10
0
1
Hà Nội

Em mới tham gia nên chưa rõ.
Xin hỏi các bác nẹp inox cho LAC ở HN bán ở địa chỉ nào vậy, giá =?

Bravo76

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông

Trích đoạn: lomo

Trích đoạn: mylittlecar

Các bác cho hỏi bộ nẹp inox đó làm hết bao nhiều tiền ? Mình có thể tự mua vật liệu về dán lấy được không ?

Tự lắp được bác ạ!

Một tấm nữa để các bác tham khảo

Bác nào có LACETI thì vào đây
Bác Mypt ơi,em ở sàigòn,bác có biết ai bán mấy cái nẹp này không bác?,có bác nào biết địa chỉ ở sàigòn bán,cho em xin nhé,cám ơn.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

@bác Kotex: hình to quá, em xem muốn nổ con mắt mặc dù em đã đeo kính :D em kết cái body lips mà bác load đó, em sẽ nghiên cứu làm phát, lại chỗ Phi Long nữa phải không bác ;)

Tập Lái
5/2/06
8
0
0
42
namdinh
www.otosaigon.com

oai`[8D]toa`n nhung công tri`nh thê' ki
.....ghê qua nhâ`y

ai dam trê xe bac xâu dâu môi tôi xe bca' xâu thât