Hạng B2
22/7/14
199
93
28
49
anh nhưng nó phải thực hiện như máy xăng e mới làm. để D vẫn dùng lẫy e mới làm. mình làm được chưa a
Thực ra cái vụ để D dùng lẫy số cũng chẳng hay ho gì đâu các bác ạ.
Lúc đó hộp số nó rất hay nhảy xuống số thấp không theo ý mình, không để ý nhìn cái màn hình thì hay bị gẩy số sai lắm.
Để "+ -" thì tốc độ thấp quá nó cũng tự nhảy nhưng đỡ hơn nhiều.

24/3/10
4.364
3.876
113
Lúc đó hộp số nó rất hay nhảy xuống số thấp không theo ý mình, không để ý nhìn cái màn hình thì hay bị gẩy số sai lắm.
Dồi, em đang định đợi pác Chiến ship thử lẫy số về lắp mà thấy lợi ích hông nhìu nên chắc cancel lun. Có mổi cái vụ cruise thì sướng thật. Kkkk

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Cái tự động nhảy là cái hay cuat hộp số này đó bác ui.
Các xe đời cũ không tự nhảy đâu.
Minh chỉ việc muốn lên xuống số cưỡng buqsc thì dùng lẫy, đâu cần quan sát số mấy làm chi.

Hạng B2
22/7/14
199
93
28
49
Cái tự động nhảy là cái hay cuat hộp số này đó bác ui.
Các xe đời cũ không tự nhảy đâu.
Minh chỉ việc muốn lên xuống số cưỡng buqsc thì dùng lẫy, đâu cần quan sát số mấy làm chi.
Khi mình để D mà dùng lẫy để chuyển số, lúc đường hơi đông, bác giảm tốc một chút thôi là xe nó nhảy từ số 3 về số 2.
Nếu ko để ý, mình gảy lẫy giảm số nó về số 1, cũng nhục lắm chứ ko sướng gì đâu bác.
Nếu mình chuyển cần số sang +- thì khi chạy chậm lắm nó mới về số 2.
Thực ra thì em muốn khi dùng lẫy số thì hộp số nó đừng nhảy tự động nữa, để tự mình chỉnh, nhưng chưa biết làm cách nào.
Đúng ra đã chuyển sang chế độ manual thì phải để mình chỉnh tay hoàn toàn, ai đời nó vẫn cướp quyền điều khiển của mình mới bực chứ :(

Chỉnh sửa cuối:
24/3/10
4.364
3.876
113
Đại ca làm CC đi để vài bữa nữa Anh Yên lấy Outlander Sport anh dẫn ảnh đi làm;)
Mới xúi nó hủy kèo mua Civic cũ trước khi nó da công chứng sáng nay. Kkkkk, đang thổi lỗ tai nó con Outlanhder á. Kỳ này chú phải chi đậm cho anh nhá, có tặng Iphone 6 cho anh k? Kkkkk

Hạng C
4/8/13
527
2.649
93
E thì thấy Lẫy số tay nó có tác dụng khi đạt tốc độ quy định,vd chưa qua 20 km thì ko qua dc số 3,50 km thì mới gãy dc số 5, về tốc độ dưới 10 thì tự về số 1, hộp số thông minh theo e như vậy là tốt,đỡ hại máy do chạy số quá cao ( mấy Bác taxi là thua luôn).

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.669
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Em đã có sơ đồ mạch của ps dầu. bác nào làm chuột bạch tiên phong lắp trước. em xin hoàn toàn chịu trách nhiệm hỏng hóc khi lắp cruise.
Danh sách các bác đã lắp:
1 . Bác monkey : 200k
2. Bác CD2345 : 200k
3. Bác Xi trum ti do : 200k
4. Bác Truongthuyminh : 200k
cứ mỗi xe gắn là 200K cho chương trình Dalat hả anh Chén ơi?? cái này được nè, em ủng hộ các bác độ hết mình ;)