Giá nét trên os gắn crui là : 3t. Như hôm trước em cũng báo giá với các bác : c. Tắc crui : 1850k . công tắc thắng 450k công thợ và dây điện : 500k . quỹ từ thiện : 200k . còn lại là tiền sữa của con em.
Em sướng ở đây là các bác vui, các em nhỏ khó khăn vui, hai thằng cu nhà em vui . autochien thân yêu các bác đã mang lại niềm vui tới cho mọi người.

Hạng D
8/9/07
3.992
275
83
52
Em gắn cũng lâu lâu rồi, cả lẫy chuyển số vô lăng nữa. Hay sử dụng nhất là điều khiển âm thanh, còn mấy món kia lắp cho nó pờ rồ thôi chứ có dùng đến đâu!

Hạng D
8/9/07
3.992
275
83
52
Bởi vậy em có nhập về nhiều đâu. Part này giống như món ăn chơi ai thích thì gắn. Chứ em chỉ làm parts theo xe . các bác đi rồi sẽ hư là em bào. Hehehehehe
Em ké thớt: Cụm moay ơ trước của PS có không bác? Xe em và 1 số xe khác ODO trên 10 vạn bắt đầu nghe gợt gợt khi chạy trên đường đẹp rồi. Nghi do bạc đạn.

Hạng D
8/9/07
3.992
275
83
52
Bác manhcuong ui có ngay và luôn : hàng koyo nhái : 1t600k . hàng koyo nhật xin : 3t400k part chính hãng cũng là koyo nha bác.hàng
Này là nguyên cùm nha bác.

Vậy khỏe rồi, em đợi cho nó kêu thêm chút nữa sẽ gọi bác. :)

Hạng B2
28/11/11
285
129
43
Bởi vậy em có nhập về nhiều đâu. Part này giống như món ăn chơi ai thích thì gắn. Chứ em chỉ làm parts theo xe . các bác đi rồi sẽ hư là em bào. Hehehehehe
Gắn có phải hàn hay cắt dây gì không bác ?

24/3/10
4.364
3.876
113
Giá nét trên os gắn crui là : 3t. Như hôm trước em cũng báo giá với các bác : c. Tắc crui : 1850k . công tắc thắng 450k công thợ và dây điện : 500k . quỹ từ thiện : 200k . còn lại là tiền sữa của con em.
Em sướng ở đây là các bác vui, các em nhỏ khó khăn vui, hai thằng cu nhà em vui . autochien thân yêu các bác đã mang lại niềm vui tới cho mọi người.
Lúc trước chưa gắn chạy xe em toàn để 2 tay trên 2 cụm option trống vắng trên vô lăng. Giờ gắn dc 1 bên cruise em chạy xe toàn để 1 tay bên chỗ trống của cụm âm thanh còn chỗ cruise có nút bấm rùi thì bỏ ra để khoe. Đi trong phố là chủ yếu nên chỉ sướng được như vậy. :3dchoctuc: