Hạng C
5/11/13
850
662
93
Báo cáo các bác.
Chắc V2 của em là xe thứ 2 gọi là PSD AT "full option" sau bác Innova2222 nhỉ?
Dưng mà là PSD AT đầu tiên do thợ sài gòn lên đời với option đáng mong đợi là Cruise Cotrol.
Sau 2h vật vã với lý coffee ở H26 của bác Auto-chén, mọi sự kể như đã khác biệt từ đây.
Thi công không phải tháo dỡ nhiều, di dây, lắp switch,...rồi úm ba la bô lô thần chú gì đó, thế là cruise light sáng. Set 40km/h ngon lành. Test thêm phát nữa set 60 trên đường về lại Q.1 vẫn ngon.
Vậy là đã thành công!
Chúc mừng bác Auto-Chiên và công sự l
Xem như em đã chính thức có hạng trong nhà "PSD AT full ốp sườn"

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: truong195
24/3/10
4.364
3.876
113
Báo cáo các bác.
Dưng mà là PSD AT đầu tiên do thợ sài gòn lên đời với option đáng mong đợi là Cruise Cotrol.
Sau 2h vật vã với lý coffee ở H26 của bác Auto-chén, mọi sự kể như đã khác biệt từ đây.
Thi công không phải tháo dỡ nhiều, di dây, lắp switch,...rồi úm ba la bô lô thần chú gì đó, thế là cruise light sáng. Set 40km/h ngon lành. Test thêm phát nữa set 60 trên đường về lại Q.1 vẫn ngon.
Vậy là đã thành công!
Còn thiếu bộ lẫy số nữa mới giống xe pác Tùng Innova2222. Sao không múc luon bộ lẫy đi pác?

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.669
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Báo cáo các bác.
Vậy là đã thành công!
chúc mừng bác, volang full luôn rồi ;)

• Like
Reactions: monkey47847
Hạng C
5/11/13
850
662
93
Còn thiếu bộ lẫy số nữa mới giống xe pác Tùng Innova2222. Sao không múc luon bộ lẫy đi pác?

Em đã nói là option đứng sau bác innova2222 rồi mà. Chưa lên ngồi cùng mâm với bác ấy được. Còn phải chờ khi nào bác ấy độ về nguyên bản để gả, Em mới có cửa bác XI TRUM. ơi!
Bác qua Autochien khẩn trương đê, nghe giang hồ đồn là phụ tùng cho ốp sườn này số lượng sắp cạn rồi.