Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Bác nào làm ở Ford Phú Mỹ,

Hạng D
14/3/10
1.213
5.318
113
sáng nay, NV Ford PM có dt cho em hẹn lên giải quyết. em thấy Fodr Phú Mỹ trình bày và xữ lý như vậy là thỏa đáng rồi, hy vọng là chuyện tương tự tuyệt đối ko để xãy ra nữa , chào thân ái, thanks mọi người,.:3dtanghoa:thanks OS.

Hạng C
24/6/07
877
5.706
93
40
Vãi, bên Ford PM xử lý như thế nào cụ cho anh em biết với.

Chứ ko lần sau em bảo thằng bạn em qua Ford SG mà làm chứ Ford PM chỉ được cái tiện đường rồi họ quất cho vài con ốc như thế thì vãi lắm.

Tập Lái
12/11/13
22
13
3
Có chắc tin tức sửa xe này tại hãng Phú Mỹ Ford của bác là đúng không? Nhiều khi mấy tay kinh doanh vu khống lẫn nhau, ăn nói bậy bạ. Cách tốt nhất, bảo vệ bản thân của mình là cả 2 bên đều không đc cẩu thả, bác cũng nên check lại sau khi sửa chữa xe chứ

Hạng D
14/3/10
1.213
5.318
113
hai phan@ : xe em mà vu khống gì bác, em đã nói rồi , do trời tối và làm gấp, bản thân em gái của em cũng ko rành về xe cho lắm, thứ 2 là bên Ford PM đã dt cho em, xin lỗi và giải quyết. hẹn ngày lên làm việc . vậy là em thấy cũng ok roài.:)

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Bác chủ ok là được rồi. May mắn đã thuộc về 2 phía

• Like
Reactions: dyldn39
Hạng B2
8/8/13
135
28
28
Em có chút thắc mắc như sau :Thông thường theo kỹ thuật tháo lắp bánh sơ đẳng nhất của thợ là lúc siết mở và gắn ốc phải đối xứng với nhau , nếu có 2 con ốc được gắn vào thì phải nằm đối xứng với nhau
Có nhiều bác nói Bác vu khống cũng là điều bình thường , vậy tiện bác up lên cho mọi người chiêm ngưỡng hóa đơn của lần dịch vụ này cho mọi người khỏi thắc mắc dc k ạ?

• Like
Reactions: K and dyldn39
Hạng D
31/3/10
1.636
985
113
Sì Gòn
Con người mà cho nên có những sai sót. Biết sai mà sửa là quí rồi. Em Bác quá may mắn

• Like
Hạng B2
21/10/09
127
31
28
Thôi ai cũng có lúc mắc sai lầm bo qua đi bác. Bác không bị sao la ok rồi.làm căng quá a thợ kia bị đuổi việc thì tội

• Like
Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.361
113
Bình Tân
Em đi bão dưỡng ở đâu thì em cũng vô coi thợ nó làm, thấy thiếu xót thì nhắc nhở nó, làm xong kiểm tra lại xem nó có lắp thiếu gì ko, không nên ngồi phòng lạnh thưởng thức cafe rồi chớ nó giao xe cho mình.

Hạng B2
6/2/13
205
45
28
Thôi ai cũng có lúc mắc sai lầm bo qua đi bác. Bác không bị sao la ok rồi.làm căng quá a thợ kia bị đuổi việc thì tội
Toi cho Bac tho thi ai toi cho bac chu neu nhu co chuyen ji xay ra !!!!!!! Minh giup tuc la minh hai bac tho do !!!giong nhu ngoai xa hoi Cu giet nguoi xog rui ra toa noi la:::: da da !!! Em da bik sai rui xin toa giam nhe cho em !!!!! Luc do e kiem che k noi !!!!

• Like