Hạng B2
1/5/12
370
96
28
giocuonbuibay nói:
Các bác thế nào chứ e mà bị 53/50 là còn lâu mới lập đc biên bản em, nó làm khó mình thì nó cũng mất thời gian, các bác cứ thoải mái quay phim, cãi nhau. E rất ghét việc nấp bắn, lấn vạch liền, những con đường ở tỉnh rất hẹp việc lấn vạch liền là việc rất khó tránh, XXX ăn bẩn tới mức đầu tư cái handy cam quay tại khúc cua, e bị bắn 1 lần 57/50 ngay sau biển báo hết khu dân cư nên rất bức xúc cái dụ rình rập này.

Tức là XXX đứng ngay sau cái biển báo này và bác đã lên 57/50 trước biển báo?

Hạng C
2/5/13
641
440
63
Đường vắng, xe khủng không cho chạy cũng tiếc thiệt nhỉ :)

Hạng D
11/6/11
1.166
2.179
113
giocuonbuibay nói:
Các bác thế nào chứ e mà bị 53/50 là còn lâu mới lập đc biên bản em, nó làm khó mình thì nó cũng mất thời gian, các bác cứ thoải mái quay phim, cãi nhau. E rất ghét việc nấp bắn, lấn vạch liền, những con đường ở tỉnh rất hẹp việc lấn vạch liền là việc rất khó tránh, XXX ăn bẩn tới mức đầu tư cái handy cam quay tại khúc cua, e bị bắn 1 lần 57/50 ngay sau biển báo hết khu dân cư nên rất bức xúc cái dụ rình rập này.
Rồi bác có cãi không? sau bảng nội thị nghĩa là hết khu dân cư rồi thì được chạy 80km/h chứ

Hạng B2
11/1/11
136
1
18
XXX DakLak bắn rát lắm ,Tháng rồi đi công tác ,tài xế của em củng bị dính bb tốc độ 55/50.hôm đó ngày chủ nhật mà XXX vẩn làm việc đó.

Hạng B2
24/4/13
287
33
28
Quê em ở Gia nghĩa nè, ko xin đc đâu các bác ạ, nhà em ngay đó xin còn ko đc nữa là :(

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
phieubat285 nói:
Tình hình là khúc Gia Nghĩa bắn tốc độ rát lắm nhá mấy pác . vừa rồi em vừa bị xxx tiêu diệt ở đây . tốc 53/50 . đau lòng thật , xin cỡ nào cũng k dc , cứ biên bản mà phang thẳng . mấy bác đi qua khúc này cẩn thận , đường rất đẹp , rộng , ít xe . có 1 anh xxx ôm cái máy bắn còn 2 anh xxx bay ra chặn xe . Nói chung bác nào có đi thì cứ đường đẹp thì 50 mà chạy , còn đường xấu thì 80
Kg chỉ riêng lễ 2/9 đâu Bác, Đak Nông với Đak Lak có chỉ thị bắn tốc độ thường xuyên các đoạn nội thành, ngày thường cũng bắn nát gáo, cán vạch liền cũng bắt luôn, nói chung là rất gắt.
53/50 kg phạt vì kg có khung phạt, chỉ nhắc nhở thôi Bác ơi. Dính lỗi thì ngoài gọi trợ giúp thì miễn xin hay hối lộ.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113
inmylife9999 nói:
giocuonbuibay nói:
Rồi bác có cãi không? sau bảng nội thị nghĩa là hết khu dân cư rồi thì được chạy 80km/h chứ

Hiểu thế nào?