Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/6/07
174
88
28
53
Em đi làm qua đây mỗi ngày (đi tắt cho nhanh). Mấy bữa nay thấy tráng nhựa hoàn chỉnh một đoạn, còn trục đường chính cũng đang rải đá làm đường lại. Cũng hơi ngộ. Sáng mai đi làm ngang qua có nhớ thì em sẽ chụp hình gửi các bác coi chơi.
Khu này ở gần sông mát mẻ, qua cầu Rạch Chiếc là gần tới cầu SG rồi. Giờ đất phần lớn vẫn hoang vắng, nhà thì lưa thưa. lúc trước hay thấy đàn bò ăn cỏ, giờ không thấy nữa.

• Like
Reactions: TTDL and emcutai
Cò Đất
22/6/12
5.455
39.995
113
Cái Thuỷ Lợi 4 xây lên thì khu này sẽ nhộn nhịp thôi.

Tập Lái
3/3/16
0
31
12
44
Tái khởi động được 1 tuần cơ à. Với 2 xe lu không người lái, không một bóng công nhân. Hay ban ngày người ta ngủ ban đêm mới ra làm hả ông anh. Ai ở đây cũng muốn có lợi nhuận nhưng xin ông anh giữ lại cho mình chút nhân tính đừng bịp bợm nữa. Avatar của tôi mới chụp cách đây đúng 1 tuần đó bác.

Tập Lái
3/3/16
0
31
12
44
Cái vị trí này mà gặp chủ đầu tư nghiêm túc thì giá nó đã nhảy vọt cao ngất ngưỡng từ đời nào rồi chứ không còn èo uột bèo nhèo mà hẻm có ai dám mua như giờ.
Em chết là vì vị trí quá đẹp đó bác. Thật ra mà nói nó là vị trí em ưng nhất bên q9.Tiếc cho 1 chủ đầu tư làm ăn chộp giật. Cũng có đầu cơ 1 vài nền q9 vị trí không được đẹp như này nhưng nó lại mang về lợi nhuận cho mình, dù không quá nhiều còn hơn ôm bom cả chục năm mà không nổ :D

20/3/15
398
3.482
93
Em chết là vì vị trí quá đẹp đó bác. Thật ra mà nói nó là vị trí em ưng nhất bên q9.Tiếc cho 1 chủ đầu tư làm ăn chộp giật. Cũng có đầu cơ 1 vài nền q9 vị trí không được đẹp như này nhưng nó lại mang về lợi nhuận cho mình, dù không quá nhiều còn hơn ôm bom cả chục năm mà không nổ :D
Hồi nào giờ phèo vốn thận trọng, vậy mà với em này đến giờ phèo vẫn thích. Khoảng quý 2 năm 2014, lúc bđs còn tê liệt, phèo thấy rao rẻ quá bổng dưng nảy ra ý liều mà cũng sợ, bàn với thèng bạn 2 đứa bỏ ra ít mua chung 1 lô thử thời vận, trúng mánh thì hưởng chung, trật mánh thì cùng nhau trật...nó nghe xong bác ngay, bẩu phèo tham thì chơi một mình chứ nó hổng dám. He he he...

• Like
Reactions: LeeNgoc and TTDL
20/3/15
398
3.482
93
Vùng giáp quợn hia có nhièu dự ớn vị trí đắc địa như "hải nhân" và một số dự ớn ...do mí thèng chủ đầu tư chây ỳ nên đã trôi qua hàng chục năm đến giờ vẫn đứng hinh. Trước đây phèo thích giáp quợn hia nên lùng tìm hiểu, thấy cái kiểu như rứa hẻm biết đến bao giờ cư dân mới tập trung về ở xôm tụ nên thay đổi ý. định, chạy ra tít khúc đầu quợn 9 khu vực suối tiên cho chắc ăn, và hên như dự đoán... Ha ha ha...

• Like
Reactions: lucsi
Hạng B2
26/2/08
420
161
43
hanoi
taxivip.com.vn
Tái khởi động được 1 tuần cơ à. Với 2 xe lu không người lái, không một bóng công nhân. Hay ban ngày người ta ngủ ban đêm mới ra làm hả ông anh. Ai ở đây cũng muốn có lợi nhuận nhưng xin ông anh giữ lại cho mình chút nhân tính đừng bịp bợm nữa. Avatar của tôi mới chụp cách đây đúng 1 tuần đó bác.

Bác vừa cắt lỗ dự án lại tái khởi động là sao ta :). Tôi không lừa đảo ai cả bác ah, chỉ là hôm qua tiện đường ghé thăm dự án. Nếu có lúc nào rảnh bác quay lại xem dự án nó chuyển động ntn?
P/S: Bác cho hỏi RES10 vẫn cho sang nhượng HĐ góp vốn ah?

Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
Bác vừa cắt lỗ dự án lại tái khởi động là sao ta :). Tôi không lừa đảo ai cả bác ah, chỉ là hôm qua tiện đường ghé thăm dự án. Nếu có lúc nào rảnh bác quay lại xem dự án nó chuyển động ntn?
P/S: Bác cho hỏi RES10 vẫn cho sang nhượng HĐ góp vốn ah?

nó mà không đánh trống múa lân thì anh chủ muốn cắt trym cũng không được nghen:3dcuoi:
chuyển động gì, hơn 10 năm vẫn nát be bét...

Hạng B2
4/7/12
180
2.831
93
42
Tình hình là em may mắn vừa bán cất lỗ được lô 5x18. Lỗ 2 triệu/1m2 so với lúc mua. Res10 xem như tèo rồi. Chờ thông báo phá sản thôi. Chưa thấy lần đầu tư nào mà tổn hại đến thế. Hiện tại bds q9 đang được quan tâm đầu tư nhiều. Chọn mấy dự án hạ tầng hoàn thiện pháp lý rõ ràng mà đầu cơ mấy bác. Website res10 đóng cửa rồi, công ty thì có những hôm đi làm qua 8h vẫn không 1 bóng người. Nếu có cơ hội tẩu tán được thì tẩu tán ngay mấy bác.
http://dautubds.baodautu.vn/thi-tru...-bi-lang-quen-nguoi-mua-chiu-tran-d34168.html

Bữa trước sale cũng dụ e bán, nhưng em vẫn cố đeo bám, mong có căn nhà phố thông thoáng mà ở

Status
Không mở trả lời sau này.