1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Theo T có 2 lý do:
- Bao dảm an toàn, Khoẻ, ít hỏng vặt.. điều này thì nhiều xe cao cấp khác đạt được.
- Lý do chính : giai đoạn đó Mítubishi bị mang tiếng trầm trọng về dấu đi hư hỏng hệ thống thắng tuy không nghiên trọng như Toyota bây giờ, nhưng bị tẩy chay rất mạnh; xe bán không được ( thật đau khổ - vì T là Fan Mítubishi)
Đành phải hạ giá làm xe chở tiền. Về sau này chắc không có hiện tượng như trên nửa đâu.

Lô xe đó được nhập khẩu trực tiếp từ nước ngoài về đấy, và em không rõ có qua Mitsu VN hay không.

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
puma.com nói:
Em nghĩ mỗi xe có mỗi thế mạnh riêng, ngay từ lúc sx thằng này đã nhắm đến các Ngân hàng rồi, nên nó thay đổi thiết kế băng sau thành két sắt....Còn những hãng khác thì không chú trọng mấy. Mà xe này chạy chán lắm

Sao chán vậy bác,em thấy ngoại thất mạnh mẽ lắm mà,Pajero vo địch mấy lần trong giải đua nữa động cơ cũng khoẻ lắm

Hạng F
9/3/06
6.463
3.517
113
Sì Gòn
em không biết nhưng theo lý do chính là do NHNN chọn ;) nên NHCP ko từ chối được.
Xe chở tiền thịnh hành có Mit Pajero, Hyundai Terracan, Grand Starex, SS Stavic, Rexton....

Last edited by a moderator:
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Lô hàng này Mitsu VN chả ăn uống gì được hết, các đấng bề trên order nguyên lô từ Thái thì phải. Mitsu VN chỉ có hỗ trợ bảo hành mà thôi..

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Mà em phải công nhận mấy cái xe Pajero sau này đẹp long lanh, màu sơn bạc rất nổi,nhìn cũng mướt lắm. Sao bác púmà lại bảo chạy chán, trong khi em thấy pajero nó hay ghi: King of The Desert.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Mấy em Fuji body này được cái dáng thôi, em vào Ngân Hàng Arg chạy 1 em rồi, chỉ là chiếc xe thôi chả có cái option nào hết, toàn là cơm. Ồn và xóc kinh, chả biết mấy em khác (không có két) thì thế nào? Dưng túm lại chán toàn tập. Giá thì cao ngất

Tập Lái
20/8/09
15
1
1
Chẳng có gì lạ đâu bác ạ. Giống như Starex chuyên làm cứu thương thôi.
Khi dân sales nghĩ ra đối tượng để bán xe thì tập trung tiếp thị, giảm bớt option để bán cho càng nhiếu khách ở phân khúc đó. Em dạy về marketing nên chỉ nghĩ tới đó.

• Like
Reactions: nt.08437