Hạng B2
21/10/06
337
26.617
93
Như đã hứa với anh mặp từ lúc trưa, mình giới thiệu cách cho các anh làm biếng mà muốn chăm lan.

Muốn có vài cây hoa lan, vườn có nhiều giống cây, từ ngọc điểm, cáo, nhạn, vanda, denro, hồ điệp, giả hạc, trầm, kiều, catt, brassavola, hài, kiếm .... mà lại “viện cớ” vì lý do lu bu vợ quấn quít, con xúm xít mà công việc thì tiền đổ xuống đầu nên không có thời gian chăm.

Thì đây, có 1 cách dành cho các anh như vậy. Cứ việc tưới mà cây vẫn có phân ăn hàng ngày, khi nào rãnh mà hứng sảng thì phun 1 ít phân thì cây vẫn mạnh.

Đủ 10 likes sẽ viết tiếp :rolleyes:
Hic, mình băng qua ngã tư kẹt xe huyền thọi, mình lấn với bọn container ở khu ST truyền kỳ để mang hàng đến với anh í, ngay câu đầu tiên anh í xúc mình liền.

Hạng D
8/10/14
2.172
31.459
113
Trước giờ nghe nói mấy người mặp là tham lắm. Nay thì mình đã tin :p
Mọi người có tin là ảnh ôm hết đống cây catt mua sĩ không :rolleyes:
mình tin.ghé nhà ảnh hoài mà chưa thấy gợi ý cây nào cả

Hạng B2
21/10/06
337
26.617
93
Trước giờ nghe nói mấy người mặp là tham lắm. Nay thì mình đã tin :p
Mọi người có tin là ảnh ôm hết đống cây catt mua sĩ không :rolleyes:
KPI là sau 12 tháng phải sống đc 1 cây cho 1 loại nghen anh.
hí hí, cà ngon nhưng thôi, ko chơi trò kẹp hàng vô ấy quay rột rẹt.
Cứ nhìn band đó thấy ông nào cơ bắp đều nổi cơ, hồi giờ cứ nghĩ ...
Em sai quá, em có lỗi nhiều quá các anh @thietbiloc, @Nghip17 vào xin lỗi em đi (copyrigt Man Qua Qua).

Bài học cho dân tập sự chơi lan mùa Covid19 và chơi cả hồng :P

• Haha
Reactions: thietbiloc
Hạng D
3/1/12
1.500
22.766
133
KPI là sau 12 tháng phải sống đc 1 cây cho 1 loại nghen anh.
hí hí, cà ngon nhưng thôi, ko chơi trò kẹp hàng vô ấy quay rột rẹt.
Cứ nhìn band đó thấy ông nào cơ bắp đều nổi cơ, hồi giờ cứ nghĩ ...
Em sai quá, em có lỗi nhiều quá các anh @thietbiloc, @Nghip17 vào xin lỗi em đi (copyrigt Man Qua Qua).

View attachment 2356895
Cà này là sân sau của tay bác sĩ. :rolleyes:

Hạng D
13/1/11
2.426
35.661
113
Như đã hứa với anh mặp từ lúc trưa, mình giới thiệu cách cho các anh làm biếng mà muốn chăm lan.

Muốn có vài cây hoa lan, vườn có nhiều giống cây, từ ngọc điểm, cáo, nhạn, vanda, denro, hồ điệp, giả hạc, trầm, kiều, catt, brassavola, hài, kiếm .... mà lại “viện cớ” vì lý do lu bu vợ quấn quít, con xúm xít mà công việc thì tiền đổ xuống đầu nên không có thời gian chăm.

Thì đây, có 1 cách dành cho các anh như vậy. Cứ việc tưới mà cây vẫn có phân ăn hàng ngày, khi nào rãnh mà hứng sảng thì phun 1 ít phân thì cây vẫn mạnh.

Đủ 10 likes sẽ viết tiếp :rolleyes:
Đã lai