Hạng D
3/1/12
1.500
22.766
133
Bộ 3 thuốc của anh Cóc đặt hàng lazada giờ nhà cung cấp gọi bảo ko có hàng, chuyển sang hàng khác mà nó đọc tên em chả thấy lan can gì. Rồi nó bảo em huỷ đơn hàng. Em vẫn chưa huỷ xem lazada nó xử nàh cung cấp sao đây.
Anh có thể vào trang nông nghiệp đẹp để mua hoặc anh cho địa chỉ và ghi lại tên, mìnt xem trong kho nếu còn nhiều hơn 2, mìnt sẽ gửi cho anh.

Hạng C
5/3/08
884
55.938
93
Sì ghềnh
Bộ 3 thuốc của anh Cóc đặt hàng lazada giờ nhà cung cấp gọi bảo ko có hàng, chuyển sang hàng khác mà nó đọc tên em chả thấy lan can gì. Rồi nó bảo em huỷ đơn hàng. Em vẫn chưa huỷ xem lazada nó xử nàh cung cấp sao đây.
Anh cần thuốc gì? Thử tìm trên Nông Nghiệp Phố hay chỗ Lan Rừng Minh Châu chưa?

Hạng D
3/1/12
1.500
22.766
133
Lưu ý các anh: Trên các trang TMĐT, nhiều thuốc giá rất thấp so với các nơi có uy tín, thấp hơn cả các chỗ vựa phân thuốc BVTV cho phong lan. Nhưng sau vụ báo đăng 1 chỗ ở Cần Giuộc - Long An làm thuốc giả, lần trước mình có lập thớt - thuốc Andracol trị khuẩn - thì mình không dám mạo hiểm nữa.

Mà không chắc là ngoài Antracol thì họ còn làm giả những loại nào nữa.

Hạng D
28/6/07
2.811
1.919
113
Ra công ty thuốc bảo vệ thực vật sài gòn trên đường phan đăng lưu mua cho nhanh đi anh