Status
Không mở trả lời sau này.
S.O.S là nhóm thành viên OSer tình nguyện. Tiêu chí của nhóm là hỗ trợ anh em trên đường thiên lý trong những lúc lỡ đường, nguy cấp. Theo em thì cũng không nên trách móc khi thành viên nhóm S.O.S không trực tiếp đến giúp đỡ vì tình huống này không quá nguy cấp hay nguy hiểm. Mong các bác hiểu và đừng quá áp đặt trách nhiệm lên nhóm hỗ trợ tình nguyện S.O.S. Trường hợp này bác Hà tư vấn vậy là đủ và đúng. Mong rằng mọi người hòa đồng và vui vẽ.

Hạng B2
3/2/12
273
18
18
12
Ai nói gì thì mặc kệ đi các bác ơi. Cố ý vào kích động thì hơi đâu mà tức với đi trả lời.

Hạng B2
16/1/12
406
0
0
39
E thấy moi chiện ổn rồi mà.Các bác vì 1 ông zô đây bơm vá mà các bác bỏ công giải thích dài dòng chi cho mệt zậy.cứ koi những lời nói đó như những lời lãm nhãm cũa mấy thằng a hùng bàn phím đi.( mấy tay này do bên ngoài xã hội bị đàn áp quá ko làm gì được nên ức chế quá vào đây xã thôi, nên các bác thông cảm cho người bệnh đi).rảnh hơi đâu các bác nghe chi cho mệt.để sức làm việc kiếm xiền và giúp đỡ những người thật sự cần giúp.nói nhiều với loại này chi cho mệt bác ơi.thân chào chúc các bác luôn zui zẻ nhé.
P/s: bác 4 ơi rác nhiều quá kìa

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.959
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Các bác à! Bài này em post chủ yếu là với mục đích nhắc lại KHÔNG HỖ TRỢ S.O.S với các trường hợp "xuồng chìm tại bến" để tránh hệ luỵ "ỷ lại, sai vặt S.O.S".

Mỗi tài xế, người có xe cần chuẩn bị cho mình bằng lái, kiến thức bảo dưỡng, chăm sóc xe, giải quyết các trường hợp đơn giản khi xe có sự cố.
Bởi vậy...
- Thứ nhất: đừng trách bác congdung nhé! Hãy giải thích mang tính trao đổi xây dựng! Khi bác ấy hiểu, mai này bác ấy sẽ gia nhập S.O.S đấy!
- Thứ hai: Tính em vốn rất nóng nảy, khi gặp "chuyện" dễ cực đoan. Bởi...đừng kiu em "xử " ai đó nhé!
- Thứ ba: NOD là thành viên tập lái, chưa hiểu nhiều về O.S - S.O.S. Bác ấy còn rất "thiếu hiểu biết" (dễ "toi" lắm) nên S.O.Sers hãy kiên nhẫn cảm hoá, giáo dục thuyết phục gọi "hắn" ra đầu quân S.O.S! "Ngựa chứng là ngựa hay" đấy, có khi mai này khi "hắn" gia nhập ta lại có thêm một thành viên tích cực, kềm chế bớt "Kiên Cường Xạo ke" Chứ để mấy cha này giựt hết mối ...cá heo, cá mập, răng nhức ....đói à nha!

Last edited by a moderator:
Thiệt là ức quá mà... SOS gì mà kì quá đi... Số là em đang ăn cháo vịt ở nhà, thì điện thoại của em nó muốn hết cái pin... Thế là em nghĩ ngay đến các SOSer thân ái, sẵn em có cài viber CNL SOS, em liền bê em liên lạc, nội dung như sao:

Em: a nô, cái đt của em hết pin, iu cầu tình nguyện viên SOS battery plus(pin) đến tại nhà em sạc gấp, cần cú hộ...

Sau một hồi thì pin trả lời thế này: đang bựn ngủ, không cú, thế đấy, được hơm?

Sau đó còn một loạt nick khác ào ào xuất hiện, bơm vá các kiểu... Thiệt là đắng lòng quá mà... Nick NTB còn vào đòi ăn thịt vịt miết... Bây giờ thì em đã hiểu, thiệt là đắng lòng quá đi...

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.959
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Thôi, đã có pm gởi cho em dể kiến nghị khoá thớt này tránh "diễn biến hoà bình".
Chuyện KHÔNG S.O.S KHI THUYỀN CHÌM TẠI BẾN đã rõ nhé!
Em khoá thớt.

Status
Không mở trả lời sau này.