Bản AWD, nên chọn Hyundai Santa Fe, Kia Sorento hay Subaru Forester?

• Huyndai Santa Fe

Bình chọn: 9 18,4%
  • Kia Sorento

Bình chọn: 11 22,4%
  • Subaru Forester

Bình chọn: 29 59,2%

• Total voters
    49
Hạng C
7/9/17
715
30.771
93
Người đàng hoàng thì anh lo gì, em cũng người đàng hoàng mà :D.

P/S: A đừng có cúp đầu con K3 màu xám hay con phù tủn màu đen là đc :D
A thấy con Seltos hay chạy Võ Văn Kiệt từ Q1 về An Lạc cũng né giúp mềnh nha, mặc dù mình chại rất từ tốn.

GLK chắc anh @danhdu rồi, ảnh chậy nhanh qua Yến Lan sợ @Huboss dành dú của ảnh.
Ụ ẹ. Từ mai mình đi crab cho an tâm. Mí anh đảo khắp đường né méo nổi. Banh mịa con lây zơ light thì vỡ mồm, đặt lâu nhắm. :oops:

dEs
11/5/20
2.093
150.267
113
Mình đang tính xúi anh thớt làm con bentayga 1’ edition cho có bạn mà. Xong là xong thế vẹo nào?
Có lần em chở sếp đi mua đồ trên NĐC khúc gần đâm ra LTT. Ngay cửa tiệm nó còn 1 chỗ trống vừa đủ con xe em, nhưng phía đầu là Panamera, đuôi là Land Rover. Thấy vậy em thả sếp xuống rồi đi kiếm chỗ khác, sếp hỏi còn chỗ sao ko đậu vô, em chỉ thấy 2 con đó ko, bà xúi tui cập vô lỡ xui quẹt 1 cái là ốm đòn. Thôi kiếm chỗ khác cho lành :D.

Anh đi bentayga thì tránh xa em ra nha :D.

• Like
  • Haha
Reactions: btpaul and hung279
Hạng C
7/9/17
715
30.771
93
Có lần em chở sếp đi mua đồ trên NĐC khúc gần đâm ra LTT. Ngay cửa tiệm nó còn 1 chỗ trống vừa đủ con xe em, nhưng phía đầu là Panamera, đuôi là Land Rover. Thấy vậy em thả sếp xuống rồi đi kiếm chỗ khác, sếp hỏi còn chỗ sao ko đậu vô, em chỉ thấy 2 con đó ko, bà xúi tui cập vô lỡ xui quẹt 1 cái là ốm đòn. Thôi kiếm chỗ khác cho lành :D.

Anh đi bentayga thì tránh xa em ra nha :D.
Qua tết rãnh rãnh đi ngâm chú bé ben. :D

• Like
Reactions: TicoHQ