Bản AWD, nên chọn Hyundai Santa Fe, Kia Sorento hay Subaru Forester?

• Huyndai Santa Fe

Bình chọn: 9 18,4%
  • Kia Sorento

Bình chọn: 11 22,4%
  • Subaru Forester

Bình chọn: 29 59,2%

• Total voters
    49
dEs
11/5/20
2.093
150.241
113
dợ thích con sorento, dờ sao mấy a ?
Dợ thích Sorento là đúng roài, mấy bà ngồi sau thì chỉ cần rộng rãi thoải mái mà điểm này Sò All new quá ngon, 2 em kia ko có cửa so.

Hồi xưa mua Rio cũng vì sếp mình thích cái dáng của nó, đến lúc đổi xe tính bán, lái thấy xe là ok liền thì sếp đổi ý ko cho bán bắt để lại làm kỷ niệm, mình méo dám cãi. Cãi vợ núi đè đó :D.

Hạng C
23/7/13
508
13.061
93
Dợ thích Sorento là đúng roài, mấy bà ngồi sau thì chỉ cần rộng rãi thoải mái mà điểm này Sò All new quá ngon, 2 em kia ko có cửa so.
Chuẩn luôn. Đợt đi coi Carnival vợ cũng nghía qua Sorento mẫu mới và cũng ưng mắt nhưng do đang sử dụng CUV rồi nên không muốn đổi qua CUV nữa. Dắt chị em đi coi xe Hàn thì khả năng bị dính chưởng rất cao :D

dEs
11/5/20
2.093
150.241
113
Chuẩn luôn. Đợt đi coi Carnival vợ cũng nghía qua Sorento mẫu mới và cũng ưng mắt nhưng do đang sử dụng CUV rồi nên không muốn đổi qua CUV nữa. Dắt chị em đi coi xe Hàn thì khả năng bị dính chưởng rất cao :D
Công nhận Carnival bản 6 ghế nhìn phê thật. Ngồi sau đi chơi đúng sướng.

Chuột Tiến
1/10/11
4.555
96.448
113
Sài Gòn
Bà chủ từ ngày đi xe hàn là đòi lái luôn. Quá nhàn và tiện lợi.