Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Mấy ngày nay báo đài cứ ra rả việc sốt đất tại PQ làm em cũng đứng ngồi ko yên, nghe nói đất vài chục vài trăm tỷ tại PQ giao dịch hàng giờ?
Thấy người quen đang kêu bán cả hòn đảo gần 1.200.000 m2 với giá 24 triệu.
Với thực trạng đang sốt tại PQ thì bán kiểu vầy chắc dễ lắm hả các anh?

Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
cuộc chơi ở PQ giờ nhuốm cả màu sắc chính trị cmnr....nên nhào dô mua nhằm ngay khúc thầy chú oánh nhau (chuyển đất rừng tự nhiên, đất nông nghiệp sang phân lô mà chưa duyệt quy hoạch) lôi ra xử để thịt nhau thì người mua vửa mất tiền vừa oan gia ....Nên thận chọng

Hạng B2
27/8/13
254
443
63
cuộc chơi ở PQ giờ nhuốm cả màu sắc chính trị cmnr....nên nhào dô mua nhằm ngay khúc thầy chú oánh nhau (chuyển đất rừng tự nhiên, đất nông nghiệp sang phân lô mà chưa duyệt quy hoạch) lôi ra xử để thịt nhau thì người mua vửa mất tiền vừa oan gia ....Nên thận chọng
PQ giờ đất mà pháp lý ổn chắc hiếm hả bác? liệu giờ vào có còn kịp ko? Em định cuối tháng làm 1 chuyến ra đó xem sao

• Like
Reactions: thichchoi
Tập Lái
13/8/17
23
36
13
đang tính lướt sóng ở PQ đây mà sao ở đây chỉ bán đất trồng cây lâu năm?

Hạng B2
7/4/18
139
30
28
41
Người đi trước cầm đèn thì đã thắng rồi, giờ họ chễm chệ ngồi chờ điểm rơi của PQ, là ng đi sau phải nên thật thận trọng, mấy bác nhiều tiền thì ko nói, cứ như mình ít tiền thời điểm này ra ôm thì thật là gay go, 1 số anh chị đại gia quen biết cũng vào thời điểm này đi đầu tư PQ cũng sợ thế là lôi tiền ra mua nghĩ dưỡng của SunGroup cam kết lợi nhuận coi như giữ tiền dùm lại còn lời và an toàn hơn ngân hàng.