Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
Xin phép được gọi các bạn là những anh hùng bàn phím, các bạn chỉ biết lên mạng xem nhưng tin tức chiêu trò mà ko biết tin đó có thật hay không. Có ai trong topic này xác minh được việc Honda lúc đó giảm giá xe là thật ko? Nếu không thì bớt nói NHO lại đi???
Bác nói thế không đúng! Rất nhiều người mua được xe dưới 800tr chỉ tại số lượng cung không đủ cầu nên xe bán hết nhanh thôi bác ah! Thời điểm đó em hỏi cho anh vợ em nhưng ông không thích mà đặt Camry nên thôi. Nhà em chỉ cách Honda Cộng Hoà 300m thôi bác ah!. Còn nói về anh hùng bàn phím thì ai trên đây mà chẳng được phong, vì online là cách tiếp cận thông tinh nhanh nhất mà!!! Sự thật thì hay mất lòng, nhưng bác cứ bán được xe đi rồi bác biết cái giá bác rao với giá bác bán nó như nào!.

• Like
Reactions: super7series
Hạng B2
27/7/10
313
227
43
Em nhớ bản này năm ngoái có lúc giá xe chưa đăng kí xuống còn chưa tới 800 hình như có 765tr,vậy mà giờ rao bán xe cũ biển tỉnh giá trên mây!!! Chắc ăn theo xe mới đang không có hàng để bán đây mà!
Bác này theo chân Fortuner chắc. Xe Fortuner hiện nay không có bán nên giá xe mới đội lên 100-200 triệu . Honda cũng không có xe nên tranh thủ bán cao tí, khi nào CR-V mới về thì tính lại.

Hạng D
15/9/08
2.038
2.209
123
Mấy bác cải nhau chi mệt vậy ta
Giá cả đôi khi ko thực tế vì có nhiều lý do khách : Cung cầu, thời điểm, .....chính sách Thuế... Cứ để thị trường nó quyết định đi
Bác kia Rao giá đó cũng có cái lý do của nó chứ đâu phải là ko biết xe này vài tháng trước giá dưới 800.
Em coi 1 con 2.4TG tháng 10/2017 chạy 6K Km giá 1.1 tỷ ko bớt 1 cắt ...Vậy mà chưa kịp đi coi thì có người mua rồi..... Bản 2018 còn đội giá 1-200 chai thì bản củ cũng tỷ lệ gần vậy .....
Vậy thì sao ... thì thị trường nó vậy .....

Hạng B2
27/7/10
313
227
43
Xe này một là bác chủ mua về bán lại kiếm lời. còn nếu là người mua dùng thì là mua hớ nên lên đây rao bán lại. Chứ giá này thì chắc không bao giờ đi được.

Hạng D
13/2/09
3.363
18.816
113
Bình Dương
K biết bác troll hay ông hàng xóm bác xạo l. E lái crv đường nhưa êm, đường beton ù hết tai
Thật đấy không troll đâu, động cơ bền lắm, bằng chứng là Honda ra động cơ mới 1.5turbo chỉ dành cho vũng trũng châu Á thôi chứ những nước tiên tiến CRV vẫn dùng động cơ 2.0 i-Vtec cho những mẫu xe đời mới của họ.Kể cả 2.4 TG cũng không bằng. Xe mới thì bản 2.4 cao giá hơn chứ xe cũ thì 2.0 ngon và giữ giá hơn hẳn.

Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Xe này chắc là chính chủ... người khác. Chủ thớt còn ko nhìn ra Odo cơ mà.
1.5 năm chạy 33K không kinh doanh thì cũng kinh ... khiếp.

• Like
Reactions: NgocLuan™